Cầu MB - số thay đổi ... cầu không đổi | Page 165 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Phôi chơi cho này mai ai cần thì lấy nhé

111434

TẠI TOPIC NÀY TÔI MONG MUỐN KHAI QUẬT TIỀM NĂNG TRONG MỖI CÁ THỂ CỦA NHỮNG NGƯỜI HAM VUI TRONG MÔN LÔ ĐỀ
( KHÔNG CỜ BẠC MÀ PHẢI THÀNH BUÔN TIỀN CÓ TRI THỨC - CHIẾN PHẢI THẮNG - NHẤT LÀ CƠ HỘI CHO NHỮNG NGƯỜI TRÓT SA CƠ KHÓ KHĂN VỀ KINH TẾ )
MUỐN ĐƯỢC VẬY THÌ CẦN ĐƯỢC HỌC HỎI & TRAU DỒI NGHIÊM TÚC... MUỐN ĐƯỢC TỒN TẠI TIẾN TỚI THÀNH CÔNG CẦN CẢ 1 QUÁ TRÌNH CẦN VÀ ĐỦ (CẦN BÌNH TĨNH-TINH TẾ-DÒNG VỐN-PHƯƠNG PHÁP-QUY TRÌNH-TUYỆT ĐỐI TUÂN THỦ NHỮNG QUY CHUẨN ĐÃ ĐỀ RA) CHẮT LỌC MẤY Ý MONG CÁC CHIẾN BINH SUY NGẪM VÀ THỰC THI CHO CUỘC ĐỜI CỦA CÁC BẠN./.

View attachment 111389
bác cho con nhận xét của bác với ạ.con chưa hiểu được nhiều từ những bài bác dạy con hiểu tới đây mong bác cho con nhận xét và chỉ bảo con với ạ ! con cám ơn bác.
HÃY ĐÀO SÂU VÀ ĐÀO XA HƠN NỮA ĐÃI VÀNG CẦN TÌM MỎ NƠI RỪNG SÂU.....

Cám ơn bạn cuong222! Mình vừa xem đường cầu ảnh bạn đăng 5ngày thông liên tục rồi. Ngày mai là ngày thứ6 nếu ăn tiếp chỉ khoảng 20-30 số thôi. Mình mạn phép đăng nhờ số mình bắt để xem đường cầu ngày mai còn trúng không nhé!
Chạm: 2478
Tổng: 12489
3D 0178
4D 1267
Dàn: (3 1 số)
02,04,08,17,18,20,22,26,27,29,38,40,44,45,47,48,54,57,62,68,71,72,74,75,77,80,81,83,84,86,92
Cầu của bố có chỗ chạm tổng 05 tương đối dài rồi chị,chị lưu tâm chút.

Em cám ơn “cái cầu không đổi chỉ có số thay đổi” của anh nguyenlon8! Rất tuyệt vời! Thật sự là khi học đường cầu cơ bản anh hướng dẫn để nắm vững cách sử dụng cầu, nhưng sau đó em thấy có thể triển khai thêm nhiều biến thể bắt số! Đó là cái em rất thích! Nhưng em vẫn dốt “IT” nên vẫn chưa biết tải hay làm thế nào để có “bộ đồ vẽ vời” lên cái ảnh cầu để đăng chia sẻ đường cầu với mọi người. Em chúc anh và ae của topic buổi tối vui vẻ!
RẤT NHIỀU NGƯỜI HỌ KHÔNG CẦN BIẾT VẼ NHƯNG HỌ ĐỌC VỊ TRÍ LIÊN KẾT CỦA CÁC CON SỐ TRÊN BẢNG KẾT QUẢ ĐIỀU ĐÓ AI CŨNG HIỂU

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.