Cầu MB - số thay đổi ... cầu không đổi | Page 218 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
đúng rồi ae cầu 4 chạm kết hợp cùng cầu tổng sẽ rất ít số cho 2d
đường cầu 3d hiện tại mình theo dõi là nó chạy cả 3 đường báo nên cũng chưa hạ dc càng
đường cầu 4d đã chạy dc 10 tay rồi nếu mai còn chạy cứ 527 mà bắt thôi lót thêm con 0 còn 16 nó rơi vào cầu loại của mình rồi
đây là ý kiến của mình mình thì chỉ 2d thôi vốn ít thi thoảng làm tí 3d nhưng 34d cũng phải trau dồi tí
Tổng đang ăn ở giải 2 dạng 24033 ta lấy 3 so cuôi lm tôngr ta co Tổng 3,8,0 bạn tham khảo ăn gần tuần ui

Tổng đang ăn ở giải 2 dạng 24033 ta lấy 3 so cuôi lm tôngr ta co Tổng 3,8,0 bạn tham khảo ăn gần tuần ui
giải 2 ngày hôm trc cho hôm sau à ae? ae xem lại cầu nhé màu xanh lá cay là cầu vẽ chạy tổng nhé cũng khá dài đó thường thi cầu tổng kho chạy dc trên 10 tay lắm

giải 2 ngày hôm trc cho hôm sau à ae? ae xem lại cầu nhé màu xanh lá cay là cầu vẽ chạy tổng nhé cũng khá dài đó thường thi cầu tổng kho chạy dc trên 10 tay lắm
Bạn ơi mình vừa ngo Bảng dăc bit tuan néu theo hình zic zac 65,75 tuần sau 13,33 zĩc zac tuabf nay là 66 mai kình kết đit 6 theo dang zic mà bạn ket tong 0 thi btd 46,

có cầu tổng mà ae cầu nay phải dùng máy tính thì mới vẽ sắc nét dc chứ đt thì mình k vẽ dc
Vừa mới để ý cầu con tâm càng cùng thứ tuần trên ăn chạm tổng cho tuần dưới , theo cầu mai chạm tổng 49 , kk ctg49 ghép ctg05 , bộ 14,04 chạy lên quận

Vừa mới để ý cầu con tâm càng cùng thứ tuần trên ăn chạm tổng cho tuần dưới , theo cầu mai chạm tổng 49 , kk ctg49 ghép ctg05 , bộ 14,04 chạy lên quận
BẠn ơi thế này về đít 6 cho cân nhể minhf kết 46

Đính kèm

Bạn ơi mình vừa ngo Bảng dăc bit tuan néu theo hình zic zac 65,75 tuần sau 13,33 zĩc zac tuabf nay là 66 mai kình kết đit 6 theo dang zic mà bạn ket tong 0 thi btd 46,
464 mình có cầu loại rồi. bạn lưu ý giúp mình nhé nếu đánh 2d thì k nên hạ sau quá đây mình hạ sau là để ghép 34d cầu may thôi còn 2d vẫn phải đi dàn đủ để tránh bị mất tiền bạn nhé

464 mình có cầu loại rồi. bạn lưu ý giúp mình nhé nếu đánh 2d thì k nên hạ sau quá đây mình hạ sau là để ghép 34d cầu may thôi còn 2d vẫn phải đi dàn đủ để tránh bị mất tiền bạn nhé
Ok cảm ơn bạn

Mình thì vẫn chưa bit nhinf cầu và lên số mình vẫn đamg theo niem tin , hum nay ban lên cầu dễ hiểu tối mai bạn lên cầu nữa là nình hiểu dần dần

tôi vừa tổng sỉ vả kết hợp lại các loại cầu đang chạy gói dc 7s 14.19.23.28.64.73.78 hạ dc STĐ 78,19

Mình thì vẫn chưa bit nhinf cầu và lên số mình vẫn đamg theo niem tin , hum nay ban lên cầu dễ hiểu tối mai bạn lên cầu nữa là nình hiểu dần dần
thực ra k phải ngày nào mình cũng lên cầu dc vì có 2 lý do 1 là thời gian vì mình làm cv tự do nên thời gian có thất thường . thu2 là cầu nao hiểu dc rõ mình mới dám đưa lên vì sợ cầu chưa hiểu rõ mà đưa lên sợ ae bám vào thua lại khổ ra

Ngày 6-5 ( cầu mãi vẫn chưa vẽ đc ?)
Chạm
0,5,1,6,3,8,4,9,7 + Tổng 1,6,3,8,4,9
Dàn 59 số
3D : 0,2,3,5,6,8,9
4D : 0,5,1,6,2,7
Chúc cả nhà 1 ngày đại thắng lợi
Dàn e lên 1 trúng 2 xịt tuỳ nhà đồng
????

khoác lác quá chẳng thấy dàn đâu mà bảo ăn thông nếu là dàn 65s ai bắt duoc 1thag xịt 5làn thì lên giup ae cho đỡ khổ chứ tôi theo dõi topbig này chẳng hiểu mọi ng đag nói j
Muốn chơi dàn 64s phải có vốn mình cho dàn ăn tỉ lệ 1-3-10

xin bố @nguyenlon8 chỉ điểm thêm ạ View attachment 115682Phôi cầu vẫn chạy đều có thể kết hợp thêm cầu của @tuanpro93 để ae hạ dàn 2d
115754

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.