Cầu MB - số thay đổi ... cầu không đổi | Page 225 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
NHỮNG DẠNG CẦU HIỆU QUẢ TỐI ĐA NHƯNG QUÁ ÍT NGƯỜI HIỂU NÊN CHỈ ĐƯỢC 13LIKE KỂ CŨNG BUỒN THÚI ĐÍT CHẮC PHẢI ĐI NHÀ CẦU ĐỂ XẢ TRÔI ... MỌI NGƯỜI TỰ PHÁT HUY NHA MỖI NGÀY MẤT 5 PHÚT TÔ VẼ THẤY MỆT...........CÀ ÉO PHÊ...........!

MỌI NGÀY THẤY LÊN SỐ THEO CẦU CŨNG SÁT LẮM MÀ GIỜ CHẮC LANG THANG HỌC LÊN SỸ QUAN HẢ
☺️☺️☺️☺️dạ thưa bác cháu dạy mầm non đợt này cháu được nghỉ 30-4 với nghỉ dịch không phải đi làm cháu về nhà bán hàng đỡ bố mẹ cháu nên cháu k dám chơi và lên số tại chồng cháu vỡ nợ vì món này rồi .. .. từ ngày cháu được gặp bác cháu theo số và cầu của bác cháu cũng gỡ được 1 ít rồi nhưng bố mẹ cháu k biết là cháu cũng tham gia môn này cháu về nhà cháu sợ bố mẹ cháu biết chắc mẹ cháu ngất mất ạ??????

☺☺☺☺dạ thưa bác cháu dạy mầm non đợt này cháu được nghỉ 30-4 với nghỉ dịch không phải đi làm cháu về nhà bán hàng đỡ bố mẹ cháu nên cháu k dám chơi và lên số tại chồng cháu vỡ nợ vì món này rồi .. .. từ ngày cháu được gặp bác cháu theo số và cầu của bác cháu cũng gỡ được 1 ít rồi nhưng bố mẹ cháu k biết là cháu cũng tham gia môn này cháu về nhà cháu sợ bố mẹ cháu biết chắc mẹ cháu ngất mất ạ??????
Dạ cháu xin phép bác cho cháu chia sẻ 1 chút về cháu ạ ????? chồng cháu năm ngoái thua tha mất nhiều ạ đến lúc chồng cháu về thông báo nợ với cháu cháu cũng sốc lắm ạ... nick này là của chồng cháu ạ ... cháu cũng k muốn dính vào lô đề nhưng bây giờ lương vợ chồng cháu đi làm chỉ đủ trả lãi k biết bao giờ cho hết nợ bác ạ lúc đầu cháu lấy điện thoại chồng cháu cháu thấy chồng cháu vào dd xong cháu cũng vào theo xong cháu cũng bí bách cháu nghĩ theo các cao thủ để gỡ gạc thêm thế là cháu liều cháu theo môn này bác ạ??

Dạ cháu xin phép bác cho cháu chia sẻ 1 chút về cháu ạ ????? chồng cháu năm ngoái thua tha mất nhiều ạ đến lúc chồng cháu về thông báo nợ với cháu cháu cũng sốc lắm ạ... nick này là của chồng cháu ạ ... cháu cũng k muốn dính vào lô đề nhưng bây giờ lương vợ chồng cháu đi làm chỉ đủ trả lãi k biết bao giờ cho hết nợ bác ạ lúc đầu cháu lấy điện thoại chồng cháu cháu thấy chồng cháu vào dd xong cháu cũng vào theo xong cháu cũng bí bách cháu nghĩ theo các cao thủ để gỡ gạc thêm thế là cháu liều cháu theo môn này bác ạ??
NGÃ Ở ĐÂU PHẢI ĐỨNG DẬY Ở ĐÓ ... NHƯNG NGHỊ LỰC KHÔNG CHUẨN BẢN LÍNH KHÔNG CAO & NHẤT LÀ TRI THỨC CÒN HẠN CHẾ THÌ KHÓ THÀNH (nếu đi ngó thì đâu cũng thấy đẹp, đẹp không phải là chín) NẾU AI THEO TOPIC NÀY ĐÚNG PP THÌ CHỈ 2>3 tháng VỐN 5CỦ GỠ TIỀN TỶ LÀ CHUYỆN NHỎ

NGÃ Ở ĐÂU PHẢI ĐỨNG DẬY Ở ĐÓ ... NHƯNG NGHỊ LỰC KHÔNG CHUẨN BẢN LÍNH KHÔNG CAO & NHẤT LÀ TRI THỨC CÒN HẠN CHẾ THÌ KHÓ THÀNH (nếu đi ngó thì đâu cũng thấy đẹp, đẹp không phải là chín) NẾU AI THEO TOPIC NÀY ĐÚNG PP THÌ CHỈ 2>3 tháng VỐN 5CỦ GỠ TIỀN TỶ LÀ CHUYỆN NHỎ
Dạ vâng ạ cháu cảm ơn bác đã cho cháu lời khuyên ạ.. cháu cũng xin được rút kinh nghiệm vì nhiều khi cháu cũng hay bị phân tâm ạ.. 2 vợ chồng chúng cháu k biết nói gì hơn ngoài lời cảm ơn chân thành gửi đến bác ạ
Cháu xin được gửi lời chúc sức khoẻ đến bác và gia đình ạ , cháu cũng xin phép bác có 1 ý kiến nho nhỏ ạ☺️☺️☺️Cháu thấy bác hay thức khuya ạ.. hiiiiii cháu biết bác lớn tuổi chắc hay bị mất ngủ ☺️☺️ Cơ mà Bác nghỉ ngơi sớm sớm chút cho đỡ hại sức khoẻ bác nhé.. cháu chào bác cháu chúc bác ngủ ngon ạ

Đính kèm

QUẢ NÀY BỐ GIÀ CÓ THUỐC CHỮA NGỨA MẮT RỒI NHÉ THÔNG BÁO MỚI CỦA DIỄN DÀN HIỆN BAN QUẢN TRỊ ĐANG THANH LỌC BỚT KHOẢNG 1000 THÀNH PHẦN BAO GỒM BÁN SỐ, XEM CHÙA, KÍCH ĐỘNG ĐỐT NHÀ NG KHÁC
VÍ DỤ NHƯ TRÊNView attachment 116621
Bữa h do báo cáo nhiều quá hay sao.mà bị hạ xuống học viên rồi.ha ha

Bữa h do báo cáo nhiều quá hay sao.mà bị hạ xuống học viên rồi.ha ha
Không phải do bị báo cáo mà xuống học viên đâu. Chắc do lỗi mạng thôi. Cứ vui chơi thôi. Mình cũng từng bị rồi chẳng thấy sao.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.