Cầu MB - số thay đổi ... cầu không đổi | Page 261 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chào bố già @nguyenlon8 cùng toàn thể cô dì chú bác anh chị em ngày mới tuần mới nhiều niềm vui sức khỏe và gặt hái được nhiều tài lộc ạ!
Xin phép Bố già @nguyenlon8 con úp phôi lên vì tập vẽ nên sẽ có nhiều sai sót gì sai bố sửa và bổ xung giúp con nhé cảm ơn bố rất nhiều.
View attachment 118950
Bác đang lấy nhầm 3D rồi - giải 3.1

Chào bố già @nguyenlon8 cùng toàn thể cô dì chú bác anh chị em ngày mới tuần mới nhiều niềm vui sức khỏe và gặt hái được nhiều tài lộc ạ!
Xin phép Bố già @nguyenlon8 con úp phôi lên vì tập vẽ nên sẽ có nhiều sai sót gì sai bố sửa và bổ xung giúp con nhé cảm ơn bố rất nhiều.
View attachment 118968
Cám ơn bạn đã lên cầu cho ae Tk ! Bạn làm ơn bày cho mình cách tải phần bút vẽ để mình tập vẽ cầu với bạn! Cám ơn bạn!

Bác nối vào phôi cũ hàng ngày hay tạo ntn ạ, bác nói rõ hơn được ko???
Chụp màn hình rồi dùng công cụ cắt dán sau đó dùng phần mềm chỉnh sửa ảnh dán vào thôi hoặc trên mạng có phần mềm úp ảnh lên tự nó nối cho

Bạn chỉ mình cách lấy cái bút vẽ để tô cầu với
Trên máy tính nó có sẵn rồi bạn tìm hiểu trên Google có hướng dẫn đầy đủ
118989

CHUYÊN GIA HÁU TÁU NÓI 1 ĐẰNG LÀM 1 ĐỐNG
Mai kép 55 ak bác :))
Dạ cháu chào bác ạ
Dạ thưa bác theo cầu này thì cháu xin đưa ra ý kiến là bộ 34 nhưng cháu dựa theo cầu của bác ngày 14/5 ăn đề 47 thì được chạm tổng 0,5 cho ngày 17/5 cháu mạnh dạn chốt bộ 04 bạch thủ đề 59 ạ
đc vụt trùng máu kkk song thủ 54,59 nhỉ

View attachment 118968
ĐIỀU GÌ ĐÚNG SẼ LUÔN CÓ GIÁ TRỊ VÀ ĐÁNG ĐƯỢC NGỢI KHEN TỪ NHỮNG NĂM 90 CỦA THẾ KỶ TRƯỚC NGƯỜI TRUNG QUỐC ĐÃ CÓ CÂU NÓI CỬA MIỆNG TRONG TOÀN DÂN "ĐÁT NƯỚC CÒN LẠC HẬU TRÊN MỌI MẶT CÔNG NGHÊ TRÊN THẾ GIỚI NÊN ĐIỀU TIÊN QUYẾT LÀ TRƯỚC HẾT LÀM GIỐNG TỪ TỪ LÀM TỐT VÀ SAU ĐÓ SẼ LÀM TỐT HƠN NỮA"
PHÔI TRÊN TÔ GẦN GIỐNG ĐẠT 90% HÌNH THỨC NHƯNG LẠI SAI VỀ BẢN CHẤT CẦN XÉT LẠI

ta vừa thấy 1 cái like hơi lạ và vào linh thì hiện lên cái này ăn 3D mà gốc chỉ có 15 like sau bao ngày tháng (trang6)
View attachment 118806
sự hướng dẫn mức này vẫn nhiều ngươi không thể hiểu thì trắng phớ cho nhanh loại người đó dậy chúng cũng mệt cần gẫy gậy..!
ít hay nhiều thì cũng pải học dần bác ạh ! ai sinh ra đã giỏi đâu !người nhanh thì hiểu cầu sớm , chậm thì dần họ cũng dàn sẽ nắm đc đôi chút bác ạh !
xin lỗi bác 1 câu nhé
bác nói loại người ???
con người thì ai cũng là con người thôi bác ạh !

đương nhiên la muốn học ? va hiểu được cầu kèo nhưng tôi ? bạn khi một cuốc gia phát minh ra một công nghệ mà họ k cho mình biết thì ? bạn bạn có tự mày mò ra được k? cầu kèo là của họ k ai có thể đọc được suy nghĩ cua ng khác đưa cầu lên mà k chỉ cầu k phân tích cầu thì bố ai hiểu được
bình tĩnh lại ngắm bạn ơi ! lâu dài mình cũng cần pải tự học mà bạn !tôi thì vẫn xem và hiểu và rút ra cái riêng cho mình bạn ạh !cố gắng bạn nhé , vui chơi và học hỏi mà

ĐIỀU GÌ ĐÚNG SẼ LUÔN CÓ GIÁ TRỊ VÀ ĐÁNG ĐƯỢC NGỢI KHEN TỪ NHỮNG NĂM 90 CỦA THẾ KỶ TRƯỚC NGƯỜI TRUNG QUỐC ĐÃ CÓ CÂU NÓI CỬA MIỆNG TRONG TOÀN DÂN "ĐÁT NƯỚC CÒN LẠC HẬU TRÊN MỌI MẶT CÔNG NGHÊ TRÊN THẾ GIỚI NÊN ĐIỀU TIÊN QUYẾT LÀ TRƯỚC HẾT LÀM GIỐNG TỪ TỪ LÀM TỐT VÀ SAU ĐÓ SẼ LÀM TỐT HƠN NỮA"
PHÔI TRÊN TÔ GẦN GIỐNG ĐẠT 90% HÌNH THỨC NHƯNG LẠI SAI VỀ BẢN CHẤT CẦN XÉT LẠI
Dạ con cảm ơn ạ!

Dạ vâng thưa bác cháu xin được rút kinh nghiệm ạ
Dạ thưa bác theo như cầu ăn đề 47 thì cháu thấy là hàng đơn vị của giải đặc biệt ngày 16 đang ăn chạm tổng cho ngày 17 ạ tức là giải đb hôm nay 32965 ta được chạm tổng 0,5 cho ngày 17/5 ạ kết hợp g5.3 ngày 15/5 là 8680 (1,6,3,8,0,5) ghép quay vòng với 0,5 đc dàn bộ 01,00,03 ạ
Cháu nhìn đường cầu khi tối bác cho cháu thấy có 9 nên cháu mạnh dạn chốt ghép chạm 0,5 với 9 thì đc thêm bộ 04 ạ
Theo ý kiến của cháu sẽ là ngày 17/5 là dàn 1 chạm tổng 0,5
Và dàn 2 là dàn hạ gồm bộ 01,00,03,04 ạ
Dạ cháu xin hết ạ cháu xin bác với các ac cho cháu xin ý kiến để cháu tham khảo ạ
cầu ngày 14/5 tôi không vẽ những điều bạn nói ở trên (mặc dù những điều bạn dùng để miêu tả là đang đúng nhưng đó là ăn sổi)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.