Cầu MB - số thay đổi ... cầu không đổi | Page 61 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mình cược sao không trúng chắc cược nhầm
Bạn chọn đây này Screenshot_20210329-081952_Chrome.jpg

Comment
À.bác xem hộ con.càng 3D và 4D cho ngày 29/3 nằm ở giải 4.4,và giải 5.5 láy 4D như 3D ăn tay 4 rồi ạ. Theo cầu bác nhé.con kiếm tra lại cho ngày 26 ngày 23 ngày 20 ...... Rồi ạ

Comment
MỖI KHI VÀO LẠI DĐ MÌNH ĐỀU TRÀN ĐẦY NĂNG LƯỢNG... NHƯNG HÔM NÀO VẤP PHẢI CÁI DẠNG NICK @tk1688cn LÀ CỤT MỊA NÓ HỨNG TỚI 70% CÁC CHIẾN BINH HÃY NHẮN GƯỞI ĐẾN CÔ GÁI ĐÓ DÙ CÓ Ở TUỔI KHÔNG CÒN ĐIỆN NƯỚC CŨNG NÊN TÌM BÁC GIÀ 70 NÀY CHỮA TRỊ CHO SAO PHẢI LANG THANG MỌI TOPIC DẸP ĐI..!

Sửa lần cuối:
Comment
CẦU CHỦ ĐẠO CHO HÔM NAY XUẤT PHÁT CHUẨN TỪ CON ĐỀ 59 QUÀ SINH NHẬT CỦA BÁC 08/3 GỢI Ý VẬY ĐỂ CÁC CHIẾN BINH CÓ CƠ SỞ SÁT HƠN TRONG VIỆC NHẬN ĐỊNH SỐ CHO NGÀY 29/3
NHỮNG AI HIỂU VÀ CÓ Ý KIẾN NÊN MẠNH DẠN ĐƯA LÊN ĐÂY MÀ BÀN THẢO !

Comment
CẦU CHỦ ĐẠO CHO HÔM NAY XUẤT PHÁT CHUẨN TỪ CON ĐỀ 59 QUÀ SINH NHẬT CỦA BÁC 08/3 GỢI Ý VẬY ĐỂ CÁC CHIẾN BINH CÓ CƠ SỞ SÁT HƠN TRONG VIỆC NHẬN ĐỊNH SỐ CHO NGÀY 29/3
cháu thì mới chơi nên chưa biết cách suy luận, đành tham khảo học hỏi vậy

Comment
MỖI KHI VÀO LẠI DĐ MÌNH ĐỀU TRÀN ĐẦY NĂNG LƯỢNG... NHƯNG HÔM NÀO VẤP PHẢI CÁI DẠNG NICK @tk1688cn LÀ CỤT MỊA NÓ HỨNG 70% CÁC CHIẾN BINH HÃY NHẮN GƯỞI ĐẾN CÔ GÁI ĐÓ DÙ CÓ ƠT TUỔI KHÔNG CÒN ĐIỆN NƯỚC CŨNG NÊN TÌM BÁC GIÀ 70 NÀY CHỮA TRỊ CHO SAO PHẢI LANG THANG MỌI TOPIC DẸP ĐI..!
Sao dạo này nhiều loại rác rưởi như thế này quá bác ạ, cháu k bjk bắt cầu đi dạo diễn đàn tìm may mắn mà gặp bọn này là thấy hết muốn dạo nói chi mấy ct đg có ý định chia sẻ số

Comment
vâng cảm ơn bác

Comment
Sao dạo này nhiều loại rác rưởi như thế này quá bác ạ, cháu k bjk bắt cầu đi dạo diễn đàn tìm may mắn mà gặp bọn này là thấy hết muốn dạo nói chi mấy ct đg có ý định chia sẻ số
kệ đi bác coi như mình không nhìn thấy là được

Comment
KHÔNG CÓ AI BÀN CẦU NGÀY MAI THÌ UP CẦU NGÀY MỐT 30/3 ĐỂ MỌI NGƯỜI NGẮM TRƯỚC RỒI ĐẾN LÚC ĐÓ BÀN CHO RÔM RẢ CHỨ THẤY ẢM ĐẠM THẾ NÀY THÌ VẼ
Chạm tổng 05 38,đang kết cặp 232 bố già à,tks gợi ý của bố.

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.