Cầu MB - số thay đổi ... cầu không đổi | Page 67 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
SỐ CHƠI CHÍNH THỨC
Mức: 8 (4 số)
00,46,64,75
Mức: 9 (9 số)
05,10,19,27,52,55,57,73,76
Mức: 1 0 (1 1 số)
01,08,09,28,30,37,41,60,80,82,90,91
Mức: 1 4 (5 số)
16,02,03,06,61

TTĐ 3D ghép 2 lót 04579 4D 1 lót 2359
Mức: 1 7 (4 số)
11,07,20,70
Đẳng cấp luôn ạ

ĐỒNG HIỂM CỠ NÀO CŨNG PHẢI NGOAN NGOÃN NỔ ĐỦ 4D CHO CÁC CHIẾN BINH ĐÚNG HAY QUÁ ĐÚNG ?
NẾU ĐIỂM DANH NGƯỜI NHÌN THẤY MÀ KHÔNG CHƠI THÌ TRONG TOPIC NÀY TỶ LỆ CHẮC CHẮN SẼ LÀ 50KHÔNG /2 CÓ
Cảm ơn dàn đề của bố,con chỉ chơi 2d cũng kiếm đc cốc cà vào chỗ phê

CẦU CHO ĂN LIÊN HOÀN 12 TAY CHÍNH SỐ CTg CHỈ 28 SỐ CÒN KẾT KHÔNG QUAN TÂM CM CÁC CB M2
Theo bac ca 3 dan duoc 10n vui qua bac a .vi em kg co von .kiem
ĐỒNG HIỂM CỠ NÀO CŨNG PHẢI NGOAN NGOÃN NỔ ĐỦ 4D CHO CÁC CHIẾN BINH ĐÚNG HAY QUÁ ĐÚNG ?
NẾU ĐIỂM DANH NGƯỜI NHÌN THẤY MÀ KHÔNG CHƠI THÌ TRONG TOPIC NÀY TỶ LỆ CHẮC CHẮN SẼ LÀ 50KHÔNG /2 CÓ
Cảm ơn bác nhiều a .Bác qua đẳng cấp .em dành cả 62 số ăn ít những vui quá bác a . Chúc bác và gia đình buổi tối vui vẻ ,hạnh phuc

Đẳng cấp là vĩnh viễn rồi,nhớ vụ 55 về 00 giờ 00 về 55 chắc lại mình bố chén.

DUYỆT LẠI TỪ KHI CHIA SẺ CẦU CHẠM TỔNG0 THẤY CÓ 198 NGƯỜI ĐÃ XEM CÓ 2 NGƯỜI TRƯC TIẾP HỎI XIN DÀN 4D CHỈ CÓ 1 NGƯỜI BÁO DANH KHI ĐỀ NỔ CÙNG 1 LOẠT TÂN BINH ÔM BOM BA CÀNG ĐÃ TẬN HƯỞNG NIỀM VUI ... MẤY NGƯỜI TỎ VẺ HIỂU CẦU GIỎI PHÂN TÍCH THÌ IM BẶT LÃO GIÀ TA THẤY XẤU HỔ...

em ít vốn chơi dàn 38 và 24 chén 10k cảm ơn bác rất nhiều

DUYỆT LẠI TỪ KHI CHIA SẺ CẦU CHẠM TỔNG0 THẤY CÓ 198 NGƯỜI ĐÃ XEM CÓ 2 NGƯỜI TRƯC TIẾP HỎI XIN DÀN 4D CHỈ CÓ 1 NGƯỜI BÁO DANH KHI ĐỀ NỔ CÙNG 1 LOẠT TÂN BINH ÔM BOM BA CÀNG ĐÃ TẬN HƯỞNG NIỀM VUI ... MẤY NGƯỜI TỎ VẺ HIỂU CẦU GIỎI PHÂN TÍCH THÌ IM BẶT LÃO GIÀ TA THẤY XẤU HỔ...
Cháu cảm ơn bác hôm nay may cháu được 55 của bác nên gỡ được để giải nhất thua vẫn dư được 1 ít ạ...cháu cảm ơn bác nhiều ạ

Cảm ơn Bố già hôm nay trở lại ngày đầu tiên chiến thắng từ nam ra bắc. Vác dàn 3d nam của bố già vào chơi miền trung húp cả 2 đài. Bắc thì 2,3,4d. Tiếc hôm đầu trở lại k vào mạnh tay

NHỮNG NGƯỜI ĐÃ HIỂU CẦU VÀ ĂN ĐỀ 95 THÌ MẠNH DẠN LÊN SỐ DƯỚI ĐÂY CHO MỌI NGƯỜI LỌC KẾT.
OM TÔM ĐẾN MAI LẠI QUÊN HOẶC LOẠI MẤT DO NHÌN NHIỀU CÁI ĐẸP HÀO NHOÁNG NƠI KHÁC MẤT ĂN TIẾC

con chơi từ lúc bố lên dàn 38.24 con loc còn 27 bố ạ

NHỮNG NGƯỜI ĐÃ HIỂU CẦU VÀ ĂN ĐỀ 95 THÌ MẠNH DẠN LÊN SỐ DƯỚI ĐÂY CHO MỌI NGƯỜI LỌC KẾT.
OM TÔM ĐẾN MAI LẠI QUÊN HOẶC LOẠI MẤT DO NHÌN NHIỀU CÁI ĐẸP HÀO NHOÁNG NƠI KHÁC MẤT ĂN TIẾC
câu nói con hỏi bố nói ko hiểu chính là điều này có ai có thể lên dàn này lọc và chơi nét như bố . con chỉ loc đc dàn của bố thôi

bố thấy đấy con tìm chạm chơi và ăn dàn bố lên nhưng nói ko hiểu là thật. cảm ơn bố nhiều dàn đẳng cấp là mãi mãi

Nếu căn cứ vào các cầu được gọi là đẹp thì nhiều vô kể ( đủ cả 100 số ) nhưng chọn mảng số nào có nhiều cơ hội lại là vấn đề khác... cái tôi thích chính là cái ai đó đã loại vậy nên sự may mắn vẫn cần được lập trình...
View attachment 105965
View attachment 105966
Cũng may bác lên hình.con thấy ngời ngợi nên chuyển hướng tổng 2,7 sáng 0,1,4.vừa hay bác lên dàn buổi tối.con cám ơn bác nhiều

bố già ơi này con chơi dàn cối 12s tạch mất con 55 cơ mà bố già chỉ dậy thêm để con đi tiếp @nguyenlon8, hi vọng bố cho những đường cầu khác để anh em bọn con chơi dàn cối
106048

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.