Cầu MB - số thay đổi ... cầu không đổi | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
SỐ KẾT CHỈ LÀ THÊM TIỀN QUÀ SÁNG CÀ CHẬM SẼ PHÊ CÒN MUỐN TỒN TẠI PHẢI BIẾT BUÔN TIỀN DÀN CHÍNH
SỐ KẾT CHỈ LÀ THÊM TIỀN QUÀ SÁNG CÀ CHẬM SẼ PHÊ CÒN MUỐN TỒN TẠI PHẢI BIẾT BUÔN TIỀN DÀN CHÍNH
Em còn đúng 200k trong KU may quá chiều nạp muộn KU vietcombank bảo trì

Đính kèm

Ý là chúc mừng ng ae thoai.Hôm nay theo anh Huấn từ nam ra bắc cũng đc ít.Sáng nay mình còn nạp có 100k thoai.
ok bạn nhé , tôi cũng là may mắn thôi
toi có biết bắt đâu. hôm nay kết bộ 23 gặp đúng cầu của bác ltd lên phang thôi. lý do kết bộ 23 gồm : 2 cầu chạm tổng 05 và chạm tổng 38 của bác nguyenlon8 , 1 cầu chạm tổng 27 ăn từ đầu năm đánh cho cả tuần là tổng 2 con hàng nghìn+ hàng trăm của giải đặc biệt thứ 3 tuần trước làm chamtong đánh cho tuần sau hôm nay ngày cuối chạm tổng 27 , với 1 cầu tổng 2 con đầu vào giải ĐB ngày chủ nhật làm chạm bạn nào chia sẻ hôm nay chạm 3 ngày cuối. thế là thấy duy nhất bộ 23 đủ điều kiện cả 4 cầu lên chơi thôi , có gì ae mình thíc gì hay có gì hay thì vào đây hàng ngày cùng thảo luận !

ok bạn nhé , tôi cũng là may mắn thôi
toi có biết bắt đâu. hôm nay kết bộ 23 gặp đúng cầu của bác ltd lên phang thôi. lý do kết bộ 23 gồm : 2 cầu chạm tổng 05 và chạm tổng 38 của bác nguyenlon8 , 1 cầu chạm tổng 27 ăn từ đầu năm đánh cho cả tuần là tổng 2 con hàng nghìn+ hàng trăm của giải đặc biệt thứ 3 tuần trước làm chamtong đánh cho tuần sau hôm nay ngày cuối chạm tổng 27 , với 1 cầu tổng 2 con đầu vào giải ĐB ngày chủ nhật làm chạm bạn nào chia sẻ hôm nay chạm 3 ngày cuối. thế là thấy duy nhất bộ 23 đủ điều kiện cả 4 cầu lên chơi thôi , có gì ae mình thíc gì hay có gì hay thì vào đây hàng ngày cùng thảo luận !
VẼ RỒI
86467

MẤY CHIẾN BINH CÓ MẶT TẠI ĐÂY COMENT NÊU RÕ CÁCH TƯ DUY CHỦ QUAN VÀ NĂNG LỰC THỰC TẠI... NẾU PHÙ HỢP TÔI SẼ CHO CÁC BẠN DÀN 4D DẠNG BUỘC NỔ KHUNG 4 NGÀY DƯỚI 2000s

MẤY CHIẾN BINH CÓ MẶT TẠI ĐÂY COMENT NÊU RÕ CÁCH TƯ DUY CHỦ QUAN VÀ NĂNG LỰC THỰC TẠI... NẾU PHÙ HỢP TÔI SẼ CHO CÁC BẠN DÀN 4D DẠNG BUỘC NỔ KHUNG 4 NGÀY DƯỚI 2000s
Bác ơi.Bác sinh năm 1952 thì hơn bố cháu 2 tuổi rồi.Bác cho cháu xin dàn 2D thôi ah.4D cháu ko theo nổi.

em ko có năng lực soi cầu gì cả . chỉ biết đi xem cầu của các bác rồi góp lại ghép vào thấy các bộ nào đủ điều kiện của các cầu thì chơi hoặc thêm tiền. ví dụ ngày mai. cầu của bác là chạm 0538 em ghép với cầu chạm tổng 59 của bác saigon999 vừa chia sẻ . dự định thế cho ngày mai

Cháu soi đề cũng chỉ bắt đc chạm hoặc tổng thôi.Mà cũng thi thoảng mới ăn.Còn lên dàn thì cháu ko lên đc bác ah.

BẢN THÂN TÔI ĐÃ NHIỀU NĂM KHÔNG BAO GIỜ XEM CẦU CỦA BẤT CỨ AI TRƯỚC KHI QUAY SỐ ĐỂ TRÁNH BỊ ẢNH HƯỞNG GÓC NHÌN RIÊNG... CHỈ KHI ĐỂ NỔ RỒI MỚI LƯỚT XEM NHỮNG NGƯỜI ĐÃ CÓ GÓC NHÌN HIỆU QUẢ ĐEM LẠI CHIẾN ĐÃ THẮNG VÀ HỌC HỎI... NHỮNG DÀN SỐ TÔI ĐÃ GHI DẠNG BUỘC NỔ THÌ 3 NĂM QUA MỚI BỊ TRỄ 2 LẦN KHÔNG QUÁ 1 NGÀY CHỦ YẾU NỔ SỚM..!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.