Cầu MB - số thay đổi ... cầu không đổi | Page 74 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Haizzz. Đúng là số rồi, 10 lần đưa số lên thì cả 10 lần héo. Cửa sáng như mặt trời mà còn héo.

BỐ GIÀ VÀ ANH EM BÌNH PHẨM HỘ CON CÁI CẦU NÀY CỦA CON CÁI CHƠI LÁO VỚI ĐỒNG LUÔN
106269

Á ĐÙ CHO SỐ TỪ 17h41 VẪN THAN VÃN LÀ MUỘN SỐ PHẬN CHÁU GÁI NÀY HÊN NẾU KỊP VÀO SỐ THÌ NAY CHỒNG CON NÓ CHO ĂN QUẢ VẢ................?
Chị ấy bảo ý chị ấy về muộn kg vào dc . Bác nghĩ sai rồi . Em trả quan tâm số của bác mà em thấy bác mấy hôm nay nói có vẽ khinh người và hơi kiêu đấy . Bác bớt đi dễ hơn một tí . Bác phải học bác sai gòn . Bác ấy nói chuyện dễ gần nhiều người phục . Bác hãy xem lại đi

Chị ấy bảo ý chị ấy về muộn kg vào dc . Bác nghĩ sai rồi . Em trả quan tâm số của bác mà em thấy bác mấy hôm nay nói có vẽ khinh người và hơi kiêu đấy . Bác bớt đi dễ hơn một tí . Bác phải học bác sai gòn . Bác ấy nói chuyện dễ gần nhiều người phục . Bác hãy xem lại đi
Chuẩn đó bn , bác tuy lớn tuổi nhưng ăn nói như 1 đứa trẻ con . Lên học hỏi các bô lão như bác Saigon999 và Bác ToHung

mỗi người mỗi tính bác ấy chỉ nói vậy thôi chứ ko có bụng nào đâu moi người nên vĩ hoà vĩ quý

4D GHÉP4 CỐI389 LÓT25 3D8 CỐI149 LÓT
TỔNG (5 3 số)
02,03,04,05,06,07,08,09,11,16,20,22,24,25,26,27,28,29,40,41,42,45,46,47,48,50,52,54,56,57,58,59,60,61,62,64,65,67,70,72,74,75,76,77,78,79,80,82,84,85,87,90,97
HẠ (1 7 số)
03,06,11,16,20,22,25,27,41,42,45,54,57,60,61,75,76
HẠ TIẾP (1 0 số)
06,20,22,27,41,57,60,61,75,76
TTĐ 06,20,22,27
STĐ 57,76

BTĐ 60
hôm hay không may mắn mai bác giúp mn lấy lại nhé. cảm ơn bác rất nhiều

Chuẩn đó bn , bác tuy lớn tuổi nhưng ăn nói như 1 đứa trẻ con . Lên học hỏi các bô lão như bác Saigon999 và Bác ToHung
Mình nghĩ là mỗi người 1 tính chứ ạ và hình như bác cũng có tuổi rồi chứ đâu trẻ tuổi mà bạn nói bác ý đi học các bô lão cái này mình k đồng ý ạ... mình thấy bác nguyenlon8 có nghiêm khắc với mọi người nhưng như vậy là tốt cho mọi người thôi ạ...thật ra bác nói k sai bắc đăng giờ ý thoải mái thời gian cho mọi người chốt số mà...học trò muốn giỏi thì thầy giáo phải nghiêm khắc ... mọi người sai bác ý nói nếu nói bình thường mọi người sẽ khó mà rút kinh nghiệm nhưng nếu bạn sai thầy giáo có mắng thì bạn mới khôn ra đc chứ

BẢN CHẤT TRONG LÔ ĐỀ LÀ CÓ ĐỀ (ĐỦ 100 SỐ ) NẾU ĂN CÀNG KẾT 1 SỐ CÒN LÓT 3 SỐ VẬY LÀ TỔNG 400 SỐ ĂN 972 SỐ. HẦU NHƯ CÁC CAO THỦ TRÊN DIỄN ĐÀN ĐỀU CHỐT 64 SỐ KÈM 5 SỐ CÀNG CÓ VÀI NGƯỜI CHỐT LÊN TỚI 7 HOẶC 8 SỐ CÀNG NHƯNG VẪN TOANG VÀ CÁC BẠN CHỈ NHÌN THẤY CÓ ĐỀ LÀ VỖ TAY... ĐÃ BAO GIỜ CÁC BẠN BIẾT TỔNG THUA LÀ BAO NHIÊU KHI BẢNG VÀNG VẪN VINH DANH CHƯA TÔI VÍ DỤ MIỀN NAM CÓ 3 ĐÀI CHỐT 64 SỐ ĐB NỔ 1ĐÀI TỰ CẢM NHẬN ĐI NHÉ CÁC CHIẾN BINH DỄ THƯƠNG CỦA TÔI
( HÃY LÊN KẾ HOẠCH TỔNG VỐN PHẢI LUÔN NHỎ HƠN 90 KHI NỔ 1 ĂN 99 THÌ HÃY THAM GIA MÔN NÀY )
Cảm ơn bác đã chia sẻ kinh nghiệm quí báu ạ

Mình nghĩ là mỗi người 1 tính chứ ạ và hình như bác cũng có tuổi rồi chứ đâu trẻ tuổi mà bạn nói bác ý đi học các bô lão cái này mình k đồng ý ạ... mình thấy bác nguyenlon8 có nghiêm khắc với mọi người nhưng như vậy là tốt cho mọi người thôi ạ...thật ra bác nói k sai bắc đăng giờ ý thoải mái thời gian cho mọi người chốt số mà...học trò muốn giỏi thì thầy giáo phải nghiêm khắc ... mọi người sai bác ý nói nếu nói bình thường mọi người sẽ khó mà rút kinh nghiệm nhưng nếu bạn sai thầy giáo có mắng thì bạn mới khôn ra đc chứ
Đây là ý kiến của riêng cá nhân mình...sai phải sửa mọi người đừng nói là mình nịnh bác ý vì cá nhân mình cũng mới tham khảo số của bác ý 2 ngày hôm nay thôi ... bản thân mình khi mình làm sai mình chấp nhận đc mọi người chỉ giáo như vậy mình mới tiến bộ chứ đừng sai tồi vẫn cứ cố chấp đổ lỗi người khác khó tính

Mình thấu vậy nè.các bạn ko thích thì có thể lơ đi.mỗi người 1 tính cách ko ai giống nhau đc.làm sao bạn lại có thể kêu bậc lớn tuổi hơn tính phải thế này thế nọ.họ có thể sinh ra mình đấy.
Với lại bác nói điều có ẩn ý cả.nên các bạn đừng làm ảnh huởng đến người khác.và có điều các bạn hãy nhớ giúp cho mình và các bạn khác.đây là topic của bác @nguyenlon8 nên ko thích thì các bạn nên out ra.mình thì rất thích cầu của bác.
Mình chân thành cám ơn bạn

Mình thấu vậy nè.các bạn ko thích thì có thể lơ đi.mỗi người 1 tính cách ko ai giống nhau đc.làm sao bạn lại có thể kêu bậc lớn tuổi hơn tính phải thế này thế nọ.họ có thể sinh ra mình đấy.
Với lại bác nói điều có ẩn ý cả.nên các bạn đừng làm ảnh huởng đến người khác.và có điều các bạn hãy nhớ giúp cho mình và các bạn khác.đây là topic của bác @nguyenlon8 nên ko thích thì các bạn nên out ra.mình thì rất thích cầu của bác.
Mình chân thành cám ơn bạn
Với lại bạn đọc kỹ ý bác nhé.chị này hên còn gì.nay dàn bác đăng gãy mà.chỉ có dàn 9số ai theo bác lâu mớ biết thôi.
Trước khi góp ý.hãy đọc kỹ ẩn ý người khác nhé

mỗi người mỗi tính bác ấy chỉ nói vậy thôi chứ ko có bụng nào đâu moi người nên vĩ hoà vĩ quý
Ngta nói là lời nói chả mất tiền mua lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau .. chị ý có việc bận k về kịp hoặc k xem kịp chị ý coa thể coment là hôm nay c ý có việc nên về muộn quá k kịp tham khảo số của bác nguyenlon8 đc thì sẽ k khiến bác ý k vui như vậy ạ.. chị ý chỉ comment là ...muộn quá k vào kịp... cá nhân e cũng hiều là chị ý nói số lên muộn quá nên k vào kịp đấy ạ bác ý k vui cũng chả sai đâu ạ

BỐ GIÀ VÀ ANH EM BÌNH PHẨM HỘ CON CÁI CẦU NÀY CỦA CON CÁI CHƠI LÁO VỚI ĐỒNG LUÔN View attachment 106269
Mình chưa hiểu cầu bạn lắm.nhưng theo cầu bác thì mai 1/4
Đầu 1,6,3,8 đuôi: 0,5 cứng.
Đầu 0,3 bạc nhớ vừa hay vào khung ngày cuối.nên lót thêm hihi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.