Cầu MB - số thay đổi ... cầu không đổi | Page 78 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
mình đã hiểu dần rồi bạn ạ
Vậy mình mới nói là nếu trong 2 ngày liên tiếp xịt thì bạn vào từ ngày thứ 3 với mức đầu là 1k/s hoặc 2 ngày liên tiếp có càng 1,2,3 thì bạn vào vốn khá dày đó nếu như có 250m mình sẽ chọn dàn 3d 504s chứ k gửi ngân hàng hii

Comment
Vậy mình mới nói là nếu trong 2 ngày liên tiếp xịt thì bạn vào từ ngày thứ 3 với mức đầu là 1k/s hoặc 2 ngày liên tiếp có càng 1,2,3 thì bạn vào vốn khá dày đó nếu như có 250m mình sẽ chọn dàn 3d 504s chứ k gửi ngân hàng hii
KHÔN VOÃI NH NHẬN TIẾT KIỆM DÀI HẠN CÓ 7%/NĂM ĐÂY LẠI LẤY LÃI 12%/ THÁNG

Comment
250m nghĩa là 250 triệu à bạn

Comment
Không dám khen Bác, nhưng thú thật em theo dõi trên diễn đàn chưa thấy cao thủ nào chốt đạt như vậy, dù là dàn 2D 64S.
THEO BẠN THÌ ĐỘNG NÃO 64 SỐ ĐỀ HÀNG NGÀY HƠN HAY NHẮM MẮT CỐ ĐỊNH 453 SỐ 3D THÁNG 3 VỪA TỔNG KẾT ĂN 14 NGÀY CHƯA KHÔN LỎI ĐỂ CHÃO HỢP LÝ

Comment
KHÔN VOÃI NH NHẬN TIẾT KIỆM DÀI HẠN CÓ 7%/NĂM ĐÂY LẠI LẤY LÃI 12%/ THÁNG
Còn hơn nhiều chứ bố có vốn chão tiền 1 tháng ít nhất bố cũng gom về dc 15 củ( trường hợp ăn ròng cả tháng" khó xảy ra) chỉ cần 2 nhịp xịt 5 ngày liên tiếp số tiền sẽ là vốn x3

Comment
THEO BẠN THÌ ĐỘNG NÃO 64 SỐ ĐỀ HÀNG NGÀY HƠN HAY NHẮM MẮT CỐ ĐỊNH 453 SỐ 3D THÁNG 3 VỪA TỔNG KẾT ĂN 14 NGÀY CHƯA KHÔN LỎI ĐỂ CHÃO HỢP LÝ
Tính nhanh gốc có 250m đủ vốn chão 7 ngày như tháng 3 lãi thu về+ vốn có cả nửa tỉ

Comment
106358

Comment
Thực chất thì lên dàn cố định hay dàn ngày đều phải đầu tư chất xám, về tính hiệu quả thì 453 S đã rõ ràng. Tuy nhiên chỉ chơi dàn cố định thì dễ mất cảm giác số và khó có cơ hội chén TTĐ hay BTĐ - niềm vui của những người đam mê số.

Comment
Tính nhanh gốc có 250m đủ vốn chão 7 ngày như tháng 3 lãi thu về+ vốn có cả nửa tỉ
CHÃO MÀ GẤP 3 THÌ LÃI RÒNG LÀ TƯƠNG ĐƯƠNG 75% GỐC ĐẤY NGHĨA LÀ VỐN 25 CỦ THÌ NGU NHẤT SAU MỖI KỲ KHAN 6 NGÀYCÓ LÃI GẦN 19 CỦ

Sửa lần cuối:
Comment
Thực chất thì lên dàn cố định hay dàn ngày đều phải đầu tư chất xám, về tính hiệu quả thì 453 S đã rõ ràng. Tuy nhiên chỉ chơi dàn cố định thì dễ mất cảm giác số và khó có cơ hội chén TTĐ hay BTĐ - niềm vui của những người đam mê số.
Như trên mình nói đó dàn cố định rình 2 ngày xịt thì mới vào tiền

Comment
ĐAM MÊ THÌ CHƯA CÓ BẠCH THỦ 4D NHƯNG SONG THỦ THÌ TẠI TOPIC NÀY CŨNG CÓ 2 LẦN RỒI
CHUYỆN ĂN 5 SỐ 10K LẤY 200 CỦ CỦA NHÀ NƯỚC CŨNG KHÔNG ÍT ĐÂU CÓ LÚC MUA VÉ KO BÁN ĐÓ

Comment
Như trên mình nói đó dàn cố định rình 2 ngày xịt thì mới vào tiền
Mình thì lại chơi khác, đã test khung và chọn dàn kết thì căn vốn vào tiền liên tục, chỉ rình với những dàn không kết lắm. Đơn giản là nếu rình nó tạch vài ngày để vào mà nó lại cứ nổ thông liên tục như vậy có phải là mất cơ hội không ?

Comment
Mình thì lại chơi khác, đã test khung và chọn dàn kết thì căn vốn vào tiền liên tục, chỉ rình với những dàn không kết lắm. Đơn giản là nếu rình nó tạch vài ngày để vào mà nó lại cứ nổ thông liên tục như vậy có phải là mất cơ hội không ?
CÁI ẢNH AVATA CỦA BẠN XUẤT THÂN TỪ ĐỨC MỘT TRONG VÀI DÂN TỘC ĐỨNG ĐẦU THẾ GIỚI ... CŨNG DÂN TỘC ĐÓ KHI ĐÁ BÓNG LUÔN BIẾT LỘI NGƯỢC DÒNG..................................?

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.