Cầu MB - số thay đổi ... cầu không đổi | Page 95 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chào ae nhé, chúc cuối tuần vui vẻ và hạnh phúc???
CẢM ƠN THỐNG TƯỚNG CHIẾU CỐ TOPIC... Y NHƯ LỜI NAY MÌNH ĐI CẢ CHIỀU VỚI MỌI NGƯỜI NÊN VỀ HƠI MUÔN NÊN TỪ CHỐI TỐI NAY VẮNG MĂT .... HỌ VỪA SHIP TỚI TÚC THÌ

Hôm nay chạm 0 nhiều người chơi. Mình dc 3 ngày thông 3,4d nên cũng có chút vốn chơi 4d. Chơi 4d vốn tầm 50m thì mới nên chơi k run tay. Cứ bình tĩnh xs quay cả năm, vội vàng là hỏng hết. Theo đúng tỉ lệ vào tiền cuối tháng thêm dc tháng lương là ok rồi.
chuẩn luôn ạ

quê con vĩnh tường có làng nghề chuyên về rắn bố ạ bố ở hoàn kiếm có duyên sẽ gặp bố thôi vì các con của con ở nguyễn trãi nên thi thoảng có đi lên hà nội với các cháu
Còn cũng hay ra hà nội.để đàm đạo ở học viện lý số và gặp các đại lý ngoài đấy.mong 1 ngày có duyên gặp bác

ông ấy nói con là học trò giỏi của bố. người ta khen thì tối thiểu con cũng có lời cảm ơn, có điều con k biết bố.....
NỘI HÀM LÀ BẠN KHIÊM TỐN RẤT ĐÁNG KHEN
NHƯNG KHI TÔI Ko BIẾT TÔI ĐÃ HỎI BẠN CÓ VẤN ĐỀ GÌ THÌ NẾU LÀ NGƯỜI CÓ TRI THỨC VÀ MUỐN CÓ QUAN HỆ TỐT THÌ BẠN Ko THỂ IM LẶNG ĐẾN KHI SỰ VIỆC CẦN TRUY VẤN ( TÚM LẠI CÁI KHIÊM TỐN VẪN LÀ HÌNH THỨC THIẾU CHÂN THÀNH) MIỄN CÓ LẦN SAU NHÁ NHÁ

ĐÃ ĂN THẲNG ĐẦU 6 TAY NẾU GHÉP CHÍNH ĐÍT ĐÃ ĂN 4 TAY 04/4 CÓ DÀN ĐỀ THÔ 12 SỐ TAY 5
ST NÀY CÓ 60 LIKE SẼ ÚP CẦU LUÔN CHO NÓNG..???
ĐÚNG HẸN LÀ LÊN SỰ ĐƠN GIẢN HƠN ĐAN RỔ

(1 2 số)
00,03,05,09,10,13,15,19,40,43,45,49 CÀNG 34D MAI CÔNG BỐ SAU

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.