Cầu MB - số thay đổi ... cầu không đổi | Page 159 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
VÍ DỤ DÀN ĐỀ HÔM NAY CÓ 8 MỨC ĐỒNG NGHĨA TÔI PHẢI CÓ 8 DÀN ĐỀ KHÁC NHAU
THEO CÁC BIẾN MÀ PHẦN MỀM TẠO NÊN TRONG ĐÓ KHẲNG ĐỊNH 6 DÀN SỐ TRÙNG PHẢI CÓ SỐ NỔ ĐỀ NÊN TẠO NÊN MỨC KẾT MẦU ĐỎ CÓ 65 HÚP THẤY NGON THÌ VÉT CHO SẠCH
dạ vâng con cảm ơn bác nhiều ạ.chúc bác buổi tối vui vẻ ạ !

Em cám ơn cầu đề của anh nguyenlon8 rất tuyệt vời! Ăn liên tục! Như anh đã nói: Nếu mn chịu khó nghiên cứu học hỏi và thực hành chia sẻ thường xuyên cầu này thì đến một lúc nào đó sẽ thành thục và trở thành kỹ năng, tài sản trị thức quí giá cho bản thân trên sân chơi môn GMSH này.

VÍ DỤ DÀN ĐỀ HÔM NAY CÓ 8 MỨC ĐỒNG NGHĨA TÔI PHẢI CÓ 8 DÀN ĐỀ KHÁC NHAU
THEO CÁC BIẾN MÀ PHẦN MỀM TẠO NÊN TRONG ĐÓ KHẲNG ĐỊNH 6 DÀN SỐ TRÙNG PHẢI CÓ SỐ NỔ ĐỀ NÊN TẠO NÊN MỨC KẾT MẦU ĐỎ CÓ 65 HÚP THẤY NGON THÌ VÉT CHO SẠCH
hóng bác lên cầu vẽ ngày mai

Em cám ơn cầu đề của anh nguyenlon8 rất tuyệt vời! Ăn liên tục! Như anh đã nói: Nếu mn chịu khó nghiên cứu học hỏi và thực hành chia sẻ thường xuyên cầu này thì đến một lúc nào đó sẽ thành thục và trở thành kỹ năng, tài sản trị thức quí giá cho bản thân trên sân chơi môn GMSH này.
NÓI ÍT THÔI KHÔNG CHÚNG LẠI BÁO CÁO ĐÓNG TOPIC THÌ CHỈ CÒN LƯỢN AO HOÀN KIẾM THÔ....I

NÓI ÍT THÔI KHÔNG CHÚNG LẠI BÁO CÁO ĐÓNG TOPIC THÌ CHỈ CÒN LƯỢN AO HOÀN KIẾM THÔ....I
Cháu đọc từ đầu ko thấy ảnh cầu của bác đâu nó toàn hiện ko hiển thị. Cháu mệt mỏi quá ko biết bám vào đâu bác làm ơn giúp cháu vs làm sao để liên lạc đc vs bác ạ

bác ơi bác cho con hỏi ạ.theo cầu hôm trước ăn 2d 80 và càng 051627 thì con xin phép bác con thử lên số theo cầu của bác có chỗ nào chưa đúng con mong bác chỉ bảo thêm ạ.
chạm 2-7 tổng 16-27
bộ 02-04-24
3d - 1638.

bác thử xem giúp con với ạ con cảm ơn bác nhiều ạ!

Ace lưu ý chút,3 con giữa gđb đang chạm cứng,9tay
111145

Hay quá anh ạ! “Tự làm khắc sướng” thích thật! Em lại nhớ câu: “Người thường tham ăn, Người khôn tham cơ hội!”
Thật sự cũng muốn học hỏi chỉ có lm mới có ăn như mình ko lm ma đòi có ăn vì mình lm cty ko có thời gian soi xét, dảnh dc tí vào nhìn cầu ko hiểu gi, ma bác cũng lên dàn từng loại mức minh Ko bit choi mức nào hii ngu học, cũng muốn học lấy kiến thuc, sau nay ng ta ko chơi ko lên só Nữa tra Bit theo ai hii

TỈNH DẬY SAU CHIẾN THẮNG ĐI HỠI CÁC CHIẾN BINH ... CÓ ĐỒNG TIỀN ĐỂ TRẢ NỢ KHÔNG ĐƠN GIẢN LÀ CHỜ COPPY END PASTE ĐÂU. MÀ KỂ CẢ HÀNG NGÀY CÓ ĐƯỢC NHƯ VẬY LIỆU CÓ NGHĨ RẰNG BẢN THÂN CÁC BẠN MÃI ĐƯỢC HƯỞNG NHƯ VẬY ... LIỆU CÓ XỨNG ĐÁNG KHÔNG ... TÔI THẤY XẤU HỔ ... TUY ĐÁNG TUỔI CHA CHÚ CỦA 1 SỐ NGƯỜI NHƯNG TÔI KHÔNG DÁM NHẬN ĐIỀU ĐÓ, MỌI VIỆC TÔI ĐANG LÀM CHỈ LÀ THỨC TỈNH NGUỒN NĂNG LƯỢNG TIỀM ẨN TRONG CÁC BẠN THÚC ĐẨY SỰ SINH TỒN CÁ NHÂN. MỖI NGƯỜI ĐỀU THÀNH ĐẠT THÌ ĐẤT NƯỚC & DÂN TỘC VIỆT MỚI PHỒN VINH ( CÁC BẠN ĐANG THUA THA DÙ ÍT HAY NHIỀU ĐỀU ĐÃ , ĐANG VÀ MÃI LÀ KẺ BÁN NƯỚC HẠI THÂN ) MỌI NGƯỜI HÃY THAM GIA BÌNH LUẬN NHỮNG CON SỐ MÀ CÁC BẠN THÍCH (CÓ GIẢI THÍCH TẠI SAO , CĂN CỨ VÀO ĐÂU ĐỂ NHẬN PHẢN BIỆN TỪ CÁC TV KHÁC)
CƠ HỘI ĐẾN LÀ CHIẾN PHẢI THẮNG

P/s dù cá nhân ai đó có là kẻ cờ bạc. thậm chí hóng số đem bán thì cũng phải là người có trình độ (học đi )

TỈNH DẬY SAU CHIẾN THẮNG ĐI HỠI CÁC CHIẾN BINH ... CÓ ĐỒNG TIỀN ĐỂ TRẢ NỢ KHÔNG ĐƠN GIẢN LÀ CHỜ COPPY END PASTE ĐÂU. MÀ KỂ CẢ HÀNG NGÀY CÓ ĐƯỢC NHƯ VẬY LIỆU CÓ NGHĨ RẰNG BẢN THÂN CÁC BẠN MÃI ĐƯỢC HƯỞNG NHƯ VẬY ... LIỆU CÓ XỨNG ĐÁNG KHÔNG ... TÔI THẤY XẤU HỔ ... TUY ĐÁNG TUỔI CHA CHÚ CỦA 1 SỐ NGƯỜI NHƯNG TÔI KHÔNG DÁM NHẬN ĐIỀU ĐÓ, MỌI VIỆC TÔI ĐANG LÀM CHỈ LÀ THỨC TỈNH NGUỒN NĂNG LƯỢNG TIỀM ẨN TRONG CÁC BẠN THÚC ĐẨY SỰ SINH TỒN CÁ NHÂN. MỖI NGƯỜI ĐỀU THÀNH ĐẠT THÌ ĐẤT NƯỚC & DÂN TỘC VIỆT MỚI PHỒN VINH ( CÁC BẠN ĐANG THUA THA DÙ ÍT HAY NHIỀU ĐỀU ĐÃ , ĐANG VÀ MÃI LÀ KẺ BÁN NƯỚC HẠI THÂN ) MỌI NGƯỜI HÃY THAM GIA BÌNH LUẬN NHỮNG CON SỐ MÀ CÁC BẠN THÍCH (CÓ GIẢI THÍCH TẠI SAO , CĂN CỨ VÀO ĐÂU ĐỂ NHẬN PHẢN BIỆN TỪ CÁC TV KHÁC)

P/s dù cá nhân ai đó có là kẻ cờ bạc. thậm chí hóng số đem bán thì cũng phải là người có trình độ (học đi )
Cháu ko vua xem thì ngay mai cham 6,3,7,8 chau ket btd 78,dàn cháu thích 70,07,78,87,75,57,77,47,74 càng 3d la 0, càng 4d là 3,7,8 ko biết có trùng với bacs ko

Bác nói chuẩn lắm , cháu hiểu ma, trong đó co cháu ăn bám ng khacs, sống ki sinh trùng, chau Chỉ ko biết cách ha, dan, ha tổng noi Chung cháu đi cty ko có thời gian bác ak

Mong bác đọc được bớt chút thời gian cho cháu xin 5p bacs cho cháu xin cách ha dan ạ bắt chamj hang ngày

nguồn giaimasohoc.net
View attachment 110514

ĐỀ KẾT LÀ ĐẦU 8 TRONG BỘ 85-83 TỔNG ĐỀ XANH LÁ LÀ TỔNG 8 LÓT 3 VẬY LÀ SONG THỦ GHÉP CÀNG VÔ TƯ VẬY CÓ CHỖ GHI 5D VẪN XÁC NHẬN LÀ CHOÉN.!?
bác ơi theo câu này con lên dàn như này bác sem chưa đúng chỗ nào bác chỉ con với ah
dan2d
10,01,92,29,83,38,74,47,65,56,20,02,11,93,39,84,48,75,57,66,60,06,51,15,42,24,33,97,79,88,70,07,61,16,52,25,43,34,98,89
hạ 01,10,92,29,83,38,74,47,65,56,51,15,42,24,33,06,60,97,79,88
3d :1638
bác chỉ giúp con với ah

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.