Cầu MB - STD -15/11 siêu nét. | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Nay chén đc std 060 k nghĩ đồng nó quay láo thật. Thế mà vẫn aen. Ngày mai 15/11 ae tham khảo std 05-50 lót bộ 00. Chúc ae tham khảo may mắn.mk vẽ hơi xấu ae thông cảm...
Cầu tay 3 đẹp , mai nổ 50,00

Nay chén đc std 060 k nghĩ đồng nó quay láo thật. Thế mà vẫn aen. Ngày mai 15/11 ae tham khảo std 05-50 lót bộ 00. Chúc ae tham khảo may mắn.mk vẽ hơi xấu ae thông cảm...
quá đep quá đẹp

Cảm ơn chủ thớt đã chia sẻ... cầu rất đẹp... chúc chủ thớt đầu tháng may mắn !

Nối lại tình xưa , cầu đít đề khung ngày cuối ae tk , lấy số hàng nghìn giải nhất thứ hai hàng tuần để làm đít đề nuôi từ thứ hai đến chủ nhật , gần đây ăn rất đều , tuần này báo đít 9 hôm nay ngày cuối hy vọng đập đc đồng

Đính kèm

Cầu bộ 14 nc ở đâu vậy bác? Bác có thể cs cho anh e đc biết ko ạ? Vì nay em cũng có cầu báo bộ 14 ạ???
Khi đầu vào giải đb thứ hai là bộ 02 thì chơi bộ 14 trong tuần. Nay là ngày cuối.

Đính kèm

đây bạn . chạm 0,5,1,6 kết hợp 4,9 ra 2 bộ 04 và 14

Cầu hay người ae ạ . Mình cũng thấy nó báo kép hôm nay . Bộ 00 đánh 2 hôm nay rồi