Cầu MB - STD+3D 27/10/2021 | Page 9 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB STD+3D 27/10/2021

Chạy mã tâm càng 0 trả chạm 38 khi vi tri tổng đạt điều kiện là kép

Comment
Có 83 với 73 liền nhau
Bạn ko hiểu ý tôi rồi 4 tay đầu tính từ vị trí kép khoanh đỏ ăn tổng đến vị trí tâm càng 0 đều khớp cách nhau đúng 7 ngày , tay thứ 6 là hôm nay cũng thế , hiii

Comment
Bạn ko hiểu ý tôi rồi 4 tay đầu tính từ vị trí kép khoanh đỏ ăn tổng đến vị trí tâm càng 0 đều khớp cách nhau đúng 7 ngày , tay thứ 6 là hôm nay cũng thế , hiii

Đính kèm

Sửa lần cuối:
Comment
Vậy nay la chạm mấy anhz

Comment
Tâm càng O trả chạm 38 khi vị trí tổng là kép
Tôi hiểu vị trí tổng là kép chứ sao ko hiểu , nhưng nó khớp đúng 7 ngày đến tâm càng 0 kể từ vị trí kép báo tổng đấy , vì còn các vị trí khác cũng có kép ở hàng nghìn và hàng trăm nhưng nó ko ăn , duy nhất có tay thứ 5 vị trí tổng báo kép là con 16 cách có 2 ngày ăn luôn con 34 , ý tôi là thế thắc mắc ở tay thứ 5 ăn con 34 ý nó ko khớp 7 ngày kể từ vị trị kép báo tổng

Comment
Tôi hiểu vị trí tổng là kép chứ sao ko hiểu , nhưng nó khớp đúng 7 ngày đến tâm càng 0 kể từ vị trí kép báo tổng đấy , vì còn các vị trí khác cũng có kép ở hàng nghìn và hàng trăm nhưng nó ko ăn , duy nhất có tay thứ 5 vị trí tổng báo kép là con 16 cách có 2 ngày ăn luôn con 34 , ý tôi là thế thắc mắc ở tay thứ 5 ăn con 34 ý nó ko khớp 7 ngày kể từ vị trị kép báo tổng
Ok Trung Tướng.34 đúng phải là 59 phía trên. Không phải kép,. Tôi nhầm một hàng. Nên bộ 34 không tính tính dc. Vì vi tri tổng không phải kép (59) CAm on Trung Tướng

Comment