Cầu MB - STL 696 ngày 10/3 thông 11 tay | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB STL 696 ngày 10/3 thông 11 tay

• Thread starter manhduc09
  • Ngày gửi
M

manhduc09

Guest
Ace xem và tham khảo nhé đang thông 11 tay sai đền . Xem hình cứ mũi tên ĐỎ LÀ CHÉN . Ace có thể tets vì mình 4-5 hôm nay ngày nào cũng cs cầu STL này ạ . May quá nay đc vét máng vk thằng ku đồng hì

Con 696 khan mấy ngày hn mới thấy ra k biết mai nó có ra k

Cầu thông dài nhất bn tay b
Bạn ơi mình không biết đc đâu bạn ạ . Nếu mình biết mình đã mua đất cạnh mả bác hồ rồi hì đùa vậy do thằng đồng quay hết còn chạy là còn chơi cờ bạc dây về xây nhà các cụ cno nói cấm có sai

Cầu rất đẹp,nay vào 595 nhưng chỉ chơi nhỏ vì cầu chạy dài quá sợ gãy.

Ace xem và tham khảo nhé đang thông 11 tay sai đền . Xem hình cứ mũi tên ĐỎ LÀ CHÉN . Ace có thể tets vì mình 4-5 hôm nay ngày nào cũng cs cầu STL này ạ . May quá nay đc vét máng vk thằng ku đồng hì View attachment 25237
Cầu con 95 e bắt ở giải 5 hôm qua nó về 9995 ý a ạ. Mai mong vẫn có 595 giải đb

Còn cái cầu con đầu vào gđb và con đầu giải 2.1 hôm nay vẫn nố đó bạn ,35 ,53 nó nố 53. Hôm nay mình chơi 2 cặp 595 ,353 , đc 2 con cũng khá

Ace xem và tham khảo nhé đang thông 11 tay sai đền . Xem hình cứ mũi tên ĐỎ LÀ CHÉN . Ace có thể tets vì mình 4-5 hôm nay ngày nào cũng cs cầu STL này ạ . May quá nay đc vét máng vk thằng ku đồng hì View attachment 25237
cầu chạy dài ngon quá bác nhờ đa phần ăn bạch thủ nhưng vẫn nên lót

Mình cs 3-4 hôm nay rồi chẳng qua bạn k để ý tôi cs thôi hì
Hôm nay bạn có trứng cặp xiên đôi nào không? Bạn còn nhớ không , mình nhờ bạn cs dùm mình , cái cầu ở giải 5.4 và 6.1 của ngày thứ 7 , ghép vòng đánh cho tuần sau đó, hôm qua nố 60 nay nổ 73 . Mình không rành về công nghệ nên không biết cách cs, tiếc quá