Cầu MB - STL 696 ngày 10/3 thông 11 tay | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB STL 696 ngày 10/3 thông 11 tay

• Thread starter manhduc09
  • Ngày gửi
Hôm nay bạn có trứng cặp xiên đôi nào không? Bạn còn nhớ không , mình nhờ bạn cs dùm mình , cái cầu ở giải 5.4 và 6.1 của ngày thứ 7 , ghép vòng đánh cho tuần sau đó, hôm qua nố 60 nay nổ 73 . Mình không rành về công nghệ nên không biết cách cs, tiếc quá
Mình xl mình k để ý cầu của bạn . Bạn cs lên cho ace mn chia sẻ đi

Mai đánh lại 696 mong là sẽ nổ

Theo bác 3 ngày rồi đều dính mai mong tiếp tục chạy 696

Cảnh báo cho dân chơi lô chưa chuyên nghiệp nhé các cầu lô ngày chạy từ 10 ngày trở lên thì không nên vào tiếp theo kiểu lô ngày. Ae nên test lùi lại tiếp vs k2n hoặc 3N thêm 10 ngày nếu cầu chạy mượt thì vào nuôi khung nhé. Chúc các bạn thành công

Cảnh báo cho dân chơi lô chưa chuyên nghiệp nhé các cầu lô ngày chạy từ 10 ngày trở lên thì không nên vào tiếp theo kiểu lô ngày. Ae nên test lùi lại tiếp vs k2n hoặc 3N thêm 10 ngày nếu cầu chạy mượt thì vào nuôi khung nhé. Chúc các bạn thành công
Đây là STL ngày bạn ạ khung gì bạn ơi . Nếu nay nó gãy đợi 3-4 sau nó chạy lại thì mình lại chơi . Mình cs lên mn ace tk thôi còn mình thì hốc đc 7 tay rùi mỗi ngày 50₫ 2 chú . Cờ bạc dây về xây nhà . Đã là người lính sao lại sợ ra chiến trường hả bạn ??? Lô ngày bạn lại bảo k2n,k3n . Nay gãy bỏ luôn bạn ạ . Chúc bạn big win cả lô lẫn đề ngày hôm nay

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Đây là STL ngày bạn ạ khung gì bạn ơi . Nếu nay nó gãy đợi 3-4 sau nó chạy lại thì mình lại chơi . Mình cs lên mn ace tk thôi còn mình thì hốc đc 7 tay rùi mỗi ngày 50₫ 2 chú . Cờ bạc dây về xây nhà . Đã là người lính sao lại sợ ra chiến trường hả bạn ??? Lô ngày bạn lại bảo k2n,k3n . Nay gãy bỏ luôn bạn ạ . Chúc bạn big win cả lô lẫn đề ngày hôm nay
Đồng ý qđiêm với bạn.tôi chỉ lô ngày còn khung là chỉ trùng cầu.1 phát ăn ngay ko là thua ngay mai làm lại .đời là thế.
Tuy nhiên nay tặng riêng các cụ 1 căp stl mì ăn liền .chúc rr cùng mình cặp.686 vip

Cầu này bữa này trùng cầu của mình cho ra cặp 696 . Cặp 696 bữa nay đẹp khả năng ra cao .

Ko ra chặt ku.?
Biết sao được hả bạn mà bảo vậy hì . Do thằng ku đồng hết . Tất cả những cầu kèo và con số chỉ để tham khảo thôi . Biết đc ace mua đc đất cạnh mả bác hồ nâu rồi ahihi

cầu húp liên tục cảm ơn b nhé