Cầu MB - TAM THỦ LÔ HAY VỀ NHIỀU NHÁY | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
GIẢI 3.3
LẤY HÀNG VẠN GHÉP HÀNG NGHÌN =1 LÔ
LẤY HÀNG NGHÌN GHÉP HÀNG TRĂM =1 LÔ

LẤY HÀNG TRĂM GHÉP HÀNG CHỤC =1 LÔ
CẦU CHƠI HÀNG NGÀY GÃY LẠI ĂN VÀ HAY ĂN 2-4 NHÁY LÔ.
TỪ 5/10-12/10=7 NGÀY MỖI NGÀY 3 LÔ =21 LÔ TRÚNG 18 NHÁY
AE TEST THỬ THẤY HỢP LÝ THÌ ĐẦU TƯ NHÉ
View attachment 63966
Nay ko vào xem dk chúc bác và ae luôn rực rỡ

NẾU BÁM CẦU NÀY THÌ CỨ THẲNG MẶT MÀ CHƠI KO CẦN LỘN BẠN NHÉ
Cảm ơn người a e . Trả lời nhiệt tình. Không như ních hien xx . A e hỏi cứ cáu bẩn ra cầu nào gãy cầu đấy nào thì cộng 30 cộng 76 cộng 80 . Cộng 79 . Ra cầu ăn hôm hôm sau gãy luôn. A e hỏi thì kêu ngu. Bạn nhiệt tình
1 tr like

Cảm ơn người a e . Trả lời nhiệt tình. Không như ních hien xx . A e hỏi cứ cáu bẩn ra cầu nào gãy cầu đấy nào thì cộng 30 cộng 76 cộng 80 . Cộng 79 . Ra cầu ăn hôm hôm sau gãy luôn. A e hỏi thì kêu ngu. Bạn nhiệt tình
1 tr like
Cầu kèo có lúc ổn định,có lúc chỉ áp dụng theo từng thời điểm. Chỗ nào ko hiểu thì phải hỏi để biết,chứ hiểu sai cầu kèo. Đã thua tha rồi lại thua thêm

Cầu kèo có lúc ổn định,có lúc chỉ áp dụng theo từng thời điểm. Chỗ nào ko hiểu thì phải hỏi để biết,chứ hiểu sai cầu kèo. Đã thua tha rồi lại thua thêm
Chuẩn chuẩn. Họ đăng lên hỏi cứ cáu bẩn. 15 người like thì 15 người hỏi. Mà vẫn cứ bảo thủ. Mình tất đi xem hiểu giải thích cho người sau ko hiểu họ cáu. Đã cáu thì đừng lên. Mình xem thì họ chia sey4 cầu có cầu nào chạy ăn ba hôm liền đâu

Chuẩn luôn bác ơi
Góp sức BT 22 ngày 14.10, cầu ăn thông ngày chủ nhật ra 2 nháy 10, thứ 2 1 nháy 66.
Lấy giải Đb con hàng chục+ hàng nghìn = bao nhiêu lấy con Đv ghép con hàng trăm. Vd 12.10 GĐb 82094, 9+2=11 lấy 1 ghép 0 ta có lô 10. Các anh chị tự test nhé

GIẢI 3.3
LẤY HÀNG VẠN GHÉP HÀNG NGHÌN =1 LÔ
LẤY HÀNG NGHÌN GHÉP HÀNG TRĂM =1 LÔ

LẤY HÀNG TRĂM GHÉP HÀNG CHỤC =1 LÔ
CẦU CHƠI HÀNG NGÀY GÃY LẠI ĂN VÀ HAY ĂN 2-4 NHÁY LÔ.
TỪ 5/10-12/10=7 NGÀY MỖI NGÀY 3 LÔ =21 LÔ TRÚNG 18 NHÁY
AE TEST THỬ THẤY HỢP LÝ THÌ ĐẦU TƯ NHÉ
View attachment 63966
Thanks CT chia sẻ cầu hay về 2,3 nháy ae test thử chơi rất ok

Tam lô ăn 1 lãi ít , nhưng thế cũng được , nhiều người đi tam lô còn ko được con nào ấy gãy sml