Cầu MN - Tặng AE phương pháp bắt A, B miền nam+G7, đề đuôi miền bắc.. | Page 74 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MN Tặng AE phương pháp bắt A, B miền nam+G7, đề đuôi miền bắc..

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
71/17 hôm qua a nói rồi mà!
Nhưng cụt vốn nên nay không chơi được, mai nạp khác tính.
17/71 mai còn cầu.
46/64 mai 2 cầu.
59/95 mai 1 cầu.
Ae tham khảo nha!

Comment
17/71 mai còn cầu.
46/64 mai 2 cầu.
59/95 mai 1 cầu.
Ae tham khảo nha!
Đồng lát nó quay bịp quá a ak chỉ đánh đề và g1 thui ak

Comment
A oi ko đỉ khả năng hạ đc dàn theo tổ hợp g7 ngày thứ 4 là 0235789 a soi lập dàn và hạ dàn ra ttd và std btd giúp e và ae với ak
Hq húp con 20 hn húp con 27 và 07 g1 nhìu số ko đủ vốn đi 4D ak

Comment
17/71 mai còn cầu.
46/64 mai 2 cầu.
59/95 mai 1 cầu.
Ae tham khảo nha!
2-9 đi các cặp này à bác ơi.e có pp bắt bộ đề giải 7 nuôi tuần mà e ko biết tính được vào nuôi như nào mới lãi nên canh canh đánh đại à.xem xem thấy cầu này chạy từ đầu tháng 1 đến giờ gãy 2 tuần còn đa phần là ăn vào thứ 4 đến chủ nhật.có hôm về 2 nháy có tuần về tận 2,3 ngày.mọi ng có pp đi tiền như thế nào hợp lí chỉ giúp e với

Comment
2-9 đi các cặp này à bác ơi.e có pp bắt bộ đề giải 7 nuôi tuần mà e ko biết tính được vào nuôi như nào mới lãi nên canh canh đánh đại à.xem xem thấy cầu này chạy từ đầu tháng 1 đến giờ gãy 2 tuần còn đa phần là ăn vào thứ 4 đến chủ nhật.có hôm về 2 nháy có tuần về tận 2,3 ngày.mọi ng có pp đi tiền như thế nào hợp lí chỉ giúp e với
Bác có pp đánh g7 ntn chỉ dùm e với ak

Comment
Bác có pp bắt cầu g7 cs giúp e với ak e cảm ơn
Ko phải phương pháp bạn ơi mà mình ko biết gọi nó là cầu hay gì nữa vì mình ko biết chỉ tìm cầu vô tình thấy thôi nên test thử lun thì thấy nó hay ăn g7 thường xuyên và cùng lúc cũng có ăn gdb và giải nhất nữa mình xem từ đầu năm đến giờ gãy 2 tay.hôm quá đúng ngày thứ tư nó ăn 71 đấy.nếu như về cầu này thì khả năng sẽ còn ăn tiếp vào thứ 7,chủ nhật lắm.

Comment
Bác có pp bắt cầu g7 cs giúp e với ak e cảm ơn
Cũng đơn giản lắm bạn ơi bạn lấy 2 con đầu vào của giải 6.1 được bộ đề 8s cho đề g7 nuôi tuần đến chủ nhật lại.thường nó hay về vào thứ 4 đến chủ nhật nên có thể canh bỏ thứ 2,3 cho nhẹ vốn cũng được hoặc vào nhẹ an toàn thì chơi đủ ngày.bác test thử nhé e chỉ test từ chủ nhật ngày 2 tháng 1 đến giờ thôi chứ trước đó nữa e ko biết.hôm thứ 2 báo 26 bộ 12 hôm qua ăn 71 đấy ạ

Comment
G7, chơi đến 6/9: 6 số
36 63 00 05 50 55.
Tỉ lệ chão 1-1-2-3-5 (tổng 288k)
Ae tham khảo!
Này nếu chơi cả g1 và giải đb lun thì vẫn đi tỉ lệ đó được ko bác e thích đề bộ 00 quá nên e chơi cả 6số cho 2 giải kia nữa đi tỉ lệ như bác vậy có được ko ạ.cảm ơn bác đã chia sẽ .chúc bác ngày lễ vui vẽ bên gia đình nhé

Comment
Cũng đơn giản lắm bạn ơi bạn lấy 2 con đầu vào của giải 6.1 được bộ đề 8s cho đề g7 nuôi tuần đến chủ nhật lại.thường nó hay về vào thứ 4 đến chủ nhật nên có thể canh bỏ thứ 2,3 cho nhẹ vốn cũng được hoặc vào nhẹ an toàn thì chơi đủ ngày.bác test thử nhé e chỉ test từ chủ nhật ngày 2 tháng 1 đến giờ thôi chứ trước đó nữa e ko biết.hôm thứ 2 báo 26 bộ 12 hôm qua ăn 71 đấy ạ
[/QUOT lấy phôi của cn àh b êiiiii hn có vào nứa ko b

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.