Cầu MB - Tập chia sẻ cầu kèo đề mb lần đầu tiên của tôi | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Tập chia sẻ cầu kèo đề mb lần đầu tiên của tôi

Có cầu đề mb cho hàng ngày. Nếu đúng là chia sẻ ở đây thì trả lời cho tôi biết nhé. Vì tôi cao tuổi rồi nên ngốc nghếch thật. Không sành dùng đ t
.ví dụ ngày 28 /11
Có 4 cái đuôi đề :
0,1,4,9. Bỏ những số trùng. Chỉ còn hơn 30 số. Chưa bao giờ trượt quá 2 ngày. Nghĩa là có trượt mọi người theo dõi nhé. Sau 10 ngày xem sao nhé. Tôi không biết làm video
Dạ lấyb4 đuôi 0149 ở đâu hả bác

Mày tham gia viết bài vao ngày 18/8/2019 vẫn giọng điệu này
Thoi FCCAIBANG . Ng ta già rui kbt sài đt nên chưa cs cầu . Đừng nóng . Vào đây là tất cả cùng ngồi chung thuyền rồi . Nên ai có gì giup đỡ để mn cùng vào bờ thì giup thoi. Nói lời cay nghiệt lm gì . Ok

Sợ gì hội đồng quay số. Khi mọi người đã có công thức này rồi. Họ quay kiểu gì mình tính kiểu ấy. Sợ qoái Gì. Có khi từ đó mọi người sẽ tìm thấy cái hay hơn nữa chứ. Phải chơi nhiều số mọi người ơi. Ít khó lắm. Mình chơi Bạch thủ lâu lâu mãi mới được 1 con. Chờ đợi nản lòng lắm
Bác chỉ cần giải thích cầu lấy từ đâu là bọn cháu hiểu . Bác k rành sd điện thoại thì kp đứ file cầu cũng dc mà bác . Mong bác chỉ cầu

mobai55 nói:
Có cầu đề mb cho hàng ngày. Nếu đúng là chia sẻ ở đây thì trả lời cho tôi biết nhé. Vì tôi cao tuổi rồi nên ngốc nghếch thật. Không sành dùng đ t
.ví dụ ngày 28 /11
Có 4 cái đuôi đề :
0,1,4,9. Bỏ những số trùng. Chỉ còn hơn 30 số. Chưa bao giờ trượt quá 2 ngày. Nghĩa là có trượt mọi người theo dõi nhé. Sau 10 ngày xem sao nhé. Tôi không biết làm video
Xin hỏi NCT cách tìm 4 đuôi đề để đánh hàng ngày ? - cám ơn bác

Nay 29/11. 4 đuôi đề mb. 1356 đã nổ. 03.ngày mai 30 /11.là 4 đuôi khác : 1,4,6,7.cũng phải ra. Mình bắt theo công thức cố định. Mình sẽ chia sẻ công thức đó trên đây được không mọi người ơi. Mọi người cùng tham gia tét thử xem sao nhé. Mong cho mọi người bớt khổ
Bác chia sẻ công thức đi a bổn cháu đánh lô thua tha wa

Thoi FCCAIBANG . Ng ta già rui kbt sài đt nên chưa cs cầu . Đừng nóng . Vào đây là tất cả cùng ngồi chung thuyền rồi . Nên ai có gì giup đỡ để mn cùng vào bờ thì giup thoi. Nói lời cay nghiệt lm gì . Ok
Ok tôi không nói nữa để xem nó làm gì, chẳng qua mọi người tinh ý vào hồ sơ mà kiểm tra lai có đúng cách đây gần 4 tháng nó cũng viết như vậy,

? kệ bác ấy mà. Thôi thì cứ có cầu kèo kiểm chứng 200 ngày hoặc 10 năm đều là ôk kê thêm pp lọc btđ

Con gọi ta vậy. Khác nào con cũng gọi bố đẻ ra con vậy. Ta cũng không trách con đâu. Con cần phát huy hơn nữa nhé. Cứ gọi tất cả những người có tuổi từ 60 tuổi trở lên là mày, thằng. Bác trao huân chương nhé

chỉ cần viết mấy câu lấy 4 đuôi ấy ở đâu,ntn mà bác kéo mấy trang thì là sao vậy?

Đêm qua loay hoay mãi chưa biết cách. Để nay. Mình hỏi bọn thanh niên. Rồi mình chia sẻ. Chứ có mất gì của mình đâu. Mọi người cứ theo dõi. Đừng nóng nảy. Mình Vì mọi người chứ đâu phải vì mấy cậu.....
Bác chốt mỗi ngày cũng được ạ ! chia sẽ lại gãy bác ơi

Ừ ừ vui quá. Tôi đã đọc được phản hồi rồi. Vậy từ nay tôi sẽ chia sẻ ở đây nhé. Tôi chia sẻ thật sớm. Mọi người theo dõi. Và đừng chơi vội. Cứ theo dõi xem sao nhé. Tôi chơi từ lâu lắm rồi chưa gặp bị trượt quá 2 ngày. Mỗi ngày có 4.đuôi khác nhau 36 số
Chia sẻ đi bác

Công thức thì trắc cộng trừ x chia gì đó mới ra được còn ảnh minh hoạ k cần đâu bác. Miến sao có ví dun cụ thể ae xem tưj hiểu được mà, ko hiẻu bác giải thjch thêm là ok mà

Dàn 44 ăn liền tục .a ko chơi...hôm qua để gan 31 ra xịt...nay lai ăn 57 5 ngày ăn 4...
dàn đề 44s của bác có phải là: loại kép bằng. kép lệch, sát kép và tổng của ngày hôm trước đúng không ạ?

dàn đề 44s của bác có phải là: loại kép bằng. kép lệch, sát kép và tổng của ngày hôm trước đúng không ạ?
Ok.....dan do xem.như loai khoan 30 con đề gan nua...co khi a thông co khi gẫy 3 ngày...nhưng van nuoi vì con khoan hon 30 số.hjhi

.ví dụ ngày 28 /11
Có 4 cái đuôi đề :
Cảm ơn bác chia sẻ