Cầu MB - THẦN TÀI SÀI GÒN999 | Page 44 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Cảm ơn ae Sài Gòn nhiều anh quá tâm huyết với mọi người chúc anh và GĐ luôn luôn mạnh khỏe Thành Công trong cuộc sống cảm ơn anh nhiều

MB: 04/09/20
THẦN TÀI TÔI ĐÂY!
Chào ace, tôi có đường Cầu ăn Chạm tại: GIẢI ĐẶC BIỆT. Muốn chia sẻ đến mọi người và lập được 3 Dàn Đề gồm có: 64s, 36s và Dàn Kết: 19s, Ghép 3+4 Càng Đề: 2456789 Kết Càng: 24567

Dàn 1-64s:
4 CHẠM: 6789

Dàn 2-36s:
2 CHẠM: 79

Dàn 3-19s:
1 CHẠM: 9

AE tham khảo thêm bớt Số hoặc Càng để chơi cho phù hợp với ý Mình, nếu TRÙNG MÁU.
Văn nghệ trà đá, bia hơi: NHẸ NHÀNG ĐƯA HÀNG VÀO LỖ.
Chúc ae May mắn và Đại thắng ????????????
ĐOÀNG ĐOÀNG ĐOÀNG
ĐỒNG QUÁ ẢO GẶP THẦN TÀI PHẢI TUNG CẢ CHẢO THÔI.
PHÁO HOA LẠI RỢP TRỜI SÀI GÒN RỒI ACE Ạ KHI HÚP FULL THÔNG: 5580
TÔI & ACE LẠI TƯNG BỪNG PHẤN KHỞI, hẹn mai ta lại RỰC CON NHÀ BÀ RỠ NHÉ ???????????????

ĐOÀNG ĐOÀNG ĐOÀNG
TÔI & ACE LẠI TƯNG BỪNG PHẤN KHỞI, hẹn mai ta lại RỰC CON NHÀ BÀ RỠ NHÉ ???????????????
Nay e định chém con 80 nhưng phut 90 vào lại, còn hên. Cảm ơn bác, rực rỡ quá cả nhà ơi

ĐOÀNG ĐOÀNG ĐOÀNG
Chúc mừng ct nhé.

Ace có ai Húp thông tiếp G5.6 và Chạm 38 của hàng Chục G6.1 tôi chia sẻ không nhỉ.

ĐOÀNG ĐOÀNG ĐOÀNG
CHÚC MỪNG BÁC

Đính kèm