Cầu MB - THẦN TÀI SÀI GÒN999 | Page 75 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Bác theo CT lâu chưa ạ? Nếu g thì ntn? E mới theo CT mà dạo này đồng quay láo quá g liên tục! Theo CT thì tính ra từ đầu tháng giờ húp 4 g 6, tính ra thì k lỗ mấy, nhưng e theo cả bên CT ju nữa nên đang âm vốn nặng, em vẫn tin tưởng CT, nhưng nếu bác chơi lâu r hoặc có pp gì mong bác chia sẻ cho e vững tin ạ!
mình trước tự chơi toàn chơi xiên 3 4 k.. từ ngày vào tập đoàn mới nghiên cưu đề.. theo mình ai cũng có lúc này lúc kia!! bạn nên theo 1n thôi .. theo 64s 6 7 càng gì đó... khi bạn có vốn to thì thêm 1 điểm 4 5 càng!!! mình nghĩ vậy thôi chứ chưa lời nên k khuyên nhiều dc ^^

CHÀO ACE.
Hôm nay sẽ là ngày cuối cùng chúng ta tâm sự buồn vui tại Căn nhà này nhé.
Kể từ mai vào ngày 11/09 cả Nhân loại phải rúng động khi nước Mỹ bị Trùm OSAMA PINLADEN tấn công khủng bố chúng ta cũng sẽ làm tương tự như vậy đối với THẰNG ĐỒNG.
Topic mới sẽ là SÀI GÒN999 mời tất cả ace những người thân yêu luôn gắn bó Vui Buồn với tôi đến chỗ ở mới nhé. Tôi đã bỏ ra 1000 tỷ để đầu tư Lâu Đài không còn thiếu thứ gì. Khi ace vào cứ yên tâm Hưởng thụ rồi sau đó dùng HỎA LỰC 34d để PHANG ĐỒNG.
Chúc ace luôn mạnh khỏe và nhiều may mắn, hy vọng Nhà mới đạt thắng lợi mới !

CHÀO ACE.
Hôm nay sẽ là ngày cuối cùng chúng ta tâm sự buồn vui tại Căn nhà này nhé.
Kể từ mai vào ngày 11/09 cả Nhân loại phải rúng động khi nước Mỹ bị Trùm OSAMA PINLADEN tấn công khủng bố chúng ta cũng sẽ làm tương tự như vậy đối với THẰNG ĐỒNG.
Topic mới sẽ là SÀI GÒN999 mời tất cả ace những người thân yêu luôn gắn bó Vui Buồn với tôi đến chỗ ở mới nhé. Tôi đã bỏ ra 1000 tỷ để đầu tư Lâu Đài không còn thiếu thứ gì. Khi ace vào cứ yên tâm Hưởng thụ rồi sau đó dùng HỎA LỰC 34d để PHANG ĐỒNG.
Chúc ace luôn mạnh khỏe và nhiều may mắn, hy vọng Nhà mới đạt thắng lợi mới !
đổi đi đâu đó a??

2 TỔNG ĐANG HÚP THÔNG
CHÀO ACE.
Hôm nay tôi lại chia sẻ thêm đến ace 1 đường Cầu ít số gồm 2 Tổng = 20s hiện đang ăn tại G5.2 để ace chơi Đề. Nó đã chạy được 4 ngày để ace TK nhé.
Đó là ace lấy số Hàng Nghìn + số Hàng Trăm (2 số Đầu) của Giải 5.2 Ngày hôm trước cộng lại sau đó lấy số Đơn Vị đã cộng được và Bóng Dương của nó ta sẽ có 2 Tổng để chơi Đề cho ngày hôm sau.
Ví dụ: ngày 08/09/20 có 2 số đầu của Giải 5.2 là 14 ta lấy 1+4 = 5 + Bóng Dương là 0 sẽ có 2 Tổng là 05 ngày 09/09/20 Đề về 00 ăn Tổng 0
Ngày 09/09/20 có 2 số đầu Giải 5.2 là 66 lấy 6+6 = 12 ta lấy 2 + Bóng Dương là 7 sẽ có 2 Tổng là 27 để chơi Đề cho ngày 10/09/20
Lưu ý: đường Cầu này ace có thể kết hợp thêm các Cầu khác sẽ bắt được Bộ, Chạm và Đề ít số.
Ace Test và theo dõi Cầu chạy nếu thấy hợp lý thì cân nhắc kỹ lưỡng trước khi áp dụng, nếu không chỉ để TK thôi nhé.
Chúc ace nhiều sức khỏe, may mắn và rực rỡ !
Giờ mới có thời gian đọc bài của a

mình trước tự chơi toàn chơi xiên 3 4 k.. từ ngày vào tập đoàn mới nghiên cưu đề.. theo mình ai cũng có lúc này lúc kia!! bạn nên theo 1n thôi .. theo 64s 6 7 càng gì đó... khi bạn có vốn to thì thêm 1 điểm 4 5 càng!!! mình nghĩ vậy thôi chứ chưa lời nên k khuyên nhiều dc ^^
Vâng b! Vì trc CT SG có bảo mình chơi cả dàn CT Ju nữa nên mình theo cả 2!

B theo dàn 3d lâu chưa? Có kinh nghiệm gì chỉ mình với!
thì chia làm 10l vốn ấy chắc chắn k âm duoc.. chứ đừng chão là được! theo 2 ông thì vốn vẫn làm 10 vd tui theo 4d 3 càng.. nếu kết ai thì tui theo a saigon 2 diem nguoi khac 2 diem mien sao lời hoặc huề là dc

tại e mới chơi .. mà xưa giờ người ta khuyên k nên chơi... bao nhiêu năm chơi a thấy ổn áp k a?? e mới vào nên hỏi chuyện hơi tâm linh tí ^^
Có thời gian đã bị vỡ nợ mất mấy mảnh đất, bỏ làm ăn có tiền chơi lại và rút nhiều KN để chơi và không thua nhưng cũng chẳng khá.
Trước khi vào DĐ chơi trang thấy ổn sau đó vào DĐ từ từ NC và giờ thì tương đối ổn. A đang chơi kiểu KD do đó Vốn cực lớn vì chơi 5 trang và PP chơi thì e biết rồi đó. Nhưng chơi trò này đôi lúc các CT hay dùng từ Tiếng Kết và chỉ hơn nhau chỗ đó sẽ tồn tại.

Có thời gian đã bị vỡ nợ mất mấy mảnh đất, bỏ làm ăn có tiền chơi lại và rút nhiều KN để chơi và không thua nhưng cũng chẳng khá.
Trước khi vào DĐ chơi trang thấy ổn sau đó vào DĐ từ từ NC và giờ thì tương đối ổn. A đang chơi kiểu KD do đó Vốn cực lớn vì chơi 5 trang và PP chơi thì e biết rồi đó. Nhưng chơi trò này đôi lúc các CT hay dùng từ Tiếng Kết và chỉ hơn nhau chỗ đó sẽ tồn tại.
cảm ơn a đã chia sẽ!! chỗ e làm e cũng nghe kể nhiều chủ yếu họ chơi theo cái kết a nói!! e thì có nghiên cứu cầu kèo các kiểu nên e thấy ổn áp hơn ... cái e sợ là cái xui nó ám theo ấy a... còn thắng thua e nghĩ nếu chơi đúng cách thì k thua dc

cảm ơn a đã chia sẽ!! chỗ e làm e cũng nghe kể nhiều chủ yếu họ chơi theo cái kết a nói!! e thì có nghiên cứu cầu kèo các kiểu nên e thấy ổn áp hơn ... cái e sợ là cái xui nó ám theo ấy a... còn thắng thua e nghĩ nếu chơi đúng cách thì k thua dc
Đúng rồi, a gãy là dừng ăn Phang Mạnh gặp Đỏ lên luôn. Ai khôn chơi kiểu Rình là ok nhất

vậy nên 1 tuần e chỉ mún phang 2 lần là nghĩ mà khó gê ^^!
Khổ cấy là nếu ăn đc thì nghỉ đơn giản, nhưng nếu gãy thì ntn? Vd cầu đang thông ăn 2 ngày r nghỉ, đến tuần sau vào cầu gãy thì sao? Nên chắc theo đều xem ntn b ạ

Khổ cấy là nếu ăn đc thì nghỉ đơn giản, nhưng nếu gãy thì ntn? Vd cầu đang thông ăn 2 ngày r nghỉ, đến tuần sau vào cầu gãy thì sao? Nên chắc theo đều xem ntn b ạ
tui mới theo a saigon từ tuần trước! mà ngay dây đen của ảnh nên chịu thôi ^^ chứ cuối thang 8 ảnh thông 7n liền

A chơi CN do đó thường không để Trứng 1 giỏ mà chia ra nhiều chỗ để bù qua sớt lại có lời hoặc lỗ ít cũng ổn rồi. Đỏ thì khỏi nói, quan trọng không Tham
e k tham tại chia vốn làm 10 mà có điều thấy vẫn chưa đúng chiến thuật ^^