Cầu MB - thanh078 CẦU ĐỀ GIA TRUYỀN THÔI ACE | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
cầu tính như thế nào vậy bác tôi chưa hiểu lắm bác có thể hướng dẫn chi tiết được không

Mấy nay ba

Rất nhiều bạn quan tâm và cũng có ý kiến như bạn. Nhưng thật sự là nó phức tạp lắm. Bạn thử hình dung là tất cả các kiến thức về nó nói thì đơn giản là âm dương ngũ hành thôi nhưng thực tế là kết hợp rất nhiều. Và mình thì có cả mấy chục năm nghiên cứu về nó. Nếu đơn giản mình đã chia sẻ cho các bạn lâu rồi không giấu giếm gì.nhung chỉ để nói qua một vài bài viết ko thể truyền tải hết được.
Sếp có thể chia sẻ vài phương pháp bắt chạm k ạ

trong ảnh đầu tus bác ơi
Rồi cầu lấy số hàng chục và hàng đơn vị giải ĐB trừ cho hàng chục hàng đơn vị giải nhất.(ngày thứ 4),đuoc số nào lấy làm chạm nuôi khung 3 ngày.hom qua ĐB 96-77g.nhat=19. Làm chạm 19.

Rồi cầu lấy số hàng chục và hàng đơn vị giải ĐB trừ cho hàng chục hàng đơn vị giải nhất.(ngày thứ 4),đuoc số nào lấy làm chạm nuôi khung 3 ngày.hom qua ĐB 96-77g.nhat=19. Làm chạm 19.
Chào bạn hình như trên bát chốt bạn có 2 dàn ngũ hành, nay nổ 1 dàn còn 1 dàn có nuôi tiếp không. Cảm ơn bạn

Bác cho e hỏi là khi nào vào dàn âm dương ngũ hành của bác là hợp lí nhỉ