Cầu MB - thanh078 Nhắc lại cầu chạm khung3 ngày | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB thanh078 Nhắc lại cầu chạm khung3 ngày

• Thread starter thanh078
  • Ngày gửi
T

thanh078

Guest
IMG_20200513_193041.jpg Cầu báo chạm 2.3 khung 3 ngày. Riêng ngày Mai các bạn chơi to mấy con mình thích 12.20.35 Chúc ACE thắng lợi!

Chưa chắc vì khả năng sẽ ra con 43,41,49,04
Thật ra hôm nay e rất ưng chạm 2,4 nên e rất kết con đề 42 và e cũng có cầu btđ 42 luôn. Bác là cao thủ top2 e nói cầu chắc bác hiểu. Bác lấy giải2.1 con đầu tiên + với giải 2.2 con cuối cùng ra đầu đề hôm nay. Và đít đề là con thứ 2 của giải nhất là đít 2 đó ct. Hôm trước là 09, hôm qua là 95 và hôm nay nếu bác kết đầu 4 thì đúng là con 42 đó. Ý kiến của e mong bác note

Thật ra hôm nay e rất ưng chạm 2,4 nên e rất kết con đề 42 và e cũng có cầu btđ 42 luôn. Bác là cao thủ top2 e nói cầu chắc bác hiểu. Bác lấy giải2.1 con đầu tiên + với giải 2.2 con cuối cùng ra đầu đề hôm nay. Và đít đề là con thứ 2 của giải nhất là đít 2 đó ct. Hôm trước là 09, hôm qua là 95 và hôm nay nếu bác kết đầu 4 thì đúng là con 42 đó. Ý kiến của e mong bác note
Tổng 6 đang gan30 ngày

Hihihi thanks bác đã nhắc. Con 42 cũng là đề gan đó bác. Sợ ma thì ma làm. Tổng gan và đề gan cùng nổ. Nếu ai loại còn đề gan 95 hôm qua thì vỡ alo.
Cũng ko biết thế nào may hôm nay Đồng toan cho ra máy còn đề gan

Cũng ko biết thế nào may hôm nay Đồng toan cho ra máy còn đề gan
Đúng đó bác. Đợt này đề gan nổ phát sợ luôn nên e mới nói sợ ma thì ma làm. Vì ct chienmai kết đầu 4 quá nên e chia sẻ cho các bác tham khảo. Nếu cầu đó chạy thì btđ 42 ko phải lộn vì cầu e loại đít 4,9 rồi. Goodluck

Đúng đó bác. Đợt này đề gan nổ phát sợ luôn nên e mới nói sợ ma thì ma làm. Vì ct chienmai kết đầu 4 quá nên e chia sẻ cho các bác tham khảo. Nếu cầu đó chạy thì btđ 42 ko phải lộn vì cầu e loại đít 4,9 rồi. Goodluck
Sao loại đc đít 4 với đít 9 vậy bạn