Cầu MB - TIỀN ĐÂY CHỨ ĐÂU | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Oke cảm ơn anh. Em cần pp để có thể tự lên hàng ngày ạh
Pp đây e
Pp1 30 ngày gần đây đúng 24 ngày
Pp2 30 ngày gần đây đúng 28 ngày
Pp 3 30 ngày gần đây đúng 22 ngày
E có thể tự test nhé,pp 2 đang rất ok e loại được 1 tổng dàn 80s là cũng đc rồi?

Pp đây e
Pp1 30 ngày gần đây đúng 24 ngày
Pp2 30 ngày gần đây đúng 28 ngày
Pp 3 30 ngày gần đây đúng 22 ngày
E có thể tự test nhé,pp 2 đang rất ok e loại được 1 tổng dàn 80s là cũng đc rồi?
Chưa có linh hả xếp ơi

Chưa có linh hả xếp ơi
Loại 1 tổng dàn 80 số là oke rồi xếp . Ăn ít nhưng an toàn . Có tg em loại hai càng và chơi nguyên dàn 80 số bỏ kép gép 3 d ăn gần như nguyên tháng . Ăn ít nhưng tổng kết cuối tháng lãi bao nhiêu mới là quan trọng bác ơi.

Loại 1 tổng dàn 80 số là oke rồi xếp . Ăn ít nhưng an toàn . Có tg em loại hai càng và chơi nguyên dàn 80 số bỏ kép gép 3 d ăn gần như nguyên tháng . Ăn ít nhưng tổng kết cuối tháng lãi bao nhiêu mới là quan trọng bác ơi.
E thử test xem a nói có đúng ko?pp2 đang ăn 28/30 ngày gần đây,a dạo này bận nên ko châm cứu được

Em còn một chạm bất tử nữa nếu nuôi 2d cũng oke ko thì gép 3d với những càng hàng ngày cũng ok phết bác ạh . Tuần nào cũng duy nhất chạm 8.
Và một pp nữa là lấy 7.4 ngày cn làm hai chạm nuôi gép 3d càng hàng ngày nuôi cũng quá ngon luôn

Em còn một chạm bất tử nữa nếu nuôi 2d cũng oke ko thì gép 3d với những càng hàng ngày cũng ok phết bác ạh . Tuần nào cũng duy nhất chạm 8.
Ok e ?ghép đc 4-5 càng vào nữa là ngon

Ok e ?ghép đc 4-5 càng vào nữa là ngon
Nói chung món này nếu cân đc vốn oke. Cộng thêm pp vào tiền hợp lí .kiên định với đường lối mình đi thì chắc chắn kiếm đc tiền và muối ngậm quanh năm bác ạh