Cầu MB - TỔNG HỢP 2 DÀN CHƠI TUẦN | Page 12 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
no bệt thi kệ nó co liên quan gì đâu nhỉ...tui bắt co khi o trên cơ khi o dưới . tùy theo khung chứ đâu phải mổi khung o trên hoặc o dưới, như hôm nay o trên tứ 50 đến 99 khung 3 ngày... khi an roi ma tùy theo cau kèo ma bắt... chu ko phải..1 cầu o trên 1 cau o dưới nhe..

no bệt thi kệ nó co liên quan gì đâu nhỉ...tui bắt co khi o trên cơ khi o dưới . tùy theo khung chứ đâu phải mổi khung o trên hoặc o dưới, như hôm nay o trên tứ 50 đến 99 khung 3 ngày... khi an roi ma tùy theo cau kèo ma bắt... chu ko phải..1 cầu o trên 1 cau o dưới nhe..
Anh già nói cái gì đấy .. dạo này vẫn giàu chứ.. đề đóm vẫn ăn ngập răng chứ

e ngược về 24 trang rồi vẫn chưa thấy a ạ
A cs lâu rồi nên chắc trôi xa quá.e lấy tổng đề ngày hôm trước và bóng dương e loại đc 2 càng,lấy con hàng vạn bóng dương lên loại đc càng nữa.loại tiếp con càng hôm trước ra là e loại đc tất cả 4c.hôm nào bệt càng chấp nhận gãy 1 hôm?

Vì ace mà bác cứ miệt mài chia sẻ em thấy bác như chửa ăn cơm sao? Bác xem vịt có đẻ buổi chiều ko ạ? Để em đi buôn trứng!
Sáng hít 2 con vịt ko tiết canh rồi e.dạo này trứng vịt xuống giá nên trưa nằm mút tay thôi e???