Cầu MB - Tổng hợp những cây cầu nối từ đảo vào đất liền | Page 68 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Tổng hợp những cây cầu nối từ đảo vào đất liền

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đồng chí có cầu bet nào ko? Cho xin với, khoai quá đi
Cầu lô stl k3t lô giải nhất lộn lại
2d 4c 1,4,6,9 khung 23-1h sáng chạy ổn ghép 3d đánh hay hơn nhiều
2d từ 00-64 khung 21-23h muốn hạ lọc kép lọc con vừa ra
1 thì đánh lô 2 đánh 3d chứ 2d kéo mệt hồi xưa hay đánh 3d nạp 2m lên chục m xong ra biếu xóc hết nên bỏ rồi ko biết cầu còn chạy ko ae xem sao na

Comment
1 thì đánh lô 2 đánh 3d chứ 2d kéo mệt hồi xưa hay đánh 3d nạp 2m lên chục m xong ra biếu xóc hết nên bỏ rồi ko biết cầu còn chạy ko ae xem sao na
Cái này món bét roài. Mấy hn đề quay ra đê ko dám mò vào bét luôn.

Comment
T2 tuần trước 358 ghép chủ Nhật tuần trước 881
Đánh cho tuần này nó ra 51 b hiểu cầu chưa
Unh cảm ơn nhé. Tại mình hiểu sai ấy. Mình nghĩ t2 tuần này ghép với chủ nhật vừa rồi. Đi tét 4,5 tuần trước thấy ổn lên ko vào hỏi lại🤣

Comment
B hay bắt 3c ghép 3d như nào??

Comment
Cầu mb mình đang thông lắm ae nào muốn về bờ tham khảo đánh xem sao nha chúc ae may mắn
Hôm nay pp bạn chia theo giải 7.1 rất ok đó..Tôi vào chạm 1234 theo cach của bạn 1 điểm /64 con trừ hết kép bằng và lệch giữ lai tổng 3 cũng đươc 70k.thử nghiệm mà bạn. Cảm ơn bạn nhé.Từ khi tôi bỏ Bét lòng nhẹ tênh Bạn ạ.Mai tôi kết hợp 3d của Chủ tich Bão với cầu bạn chia sẻ chọn con trùng chơi cao hơn xíu Bạn a. Chúc bạn sáng suốt lưa chon và may mắn nhé

Comment
T2 tuần trước 358 ghép chủ Nhật tuần trước 881
Đánh cho tuần này nó ra 51 b hiểu cầu chưa
Đã đọc lại từ trang 1, cảm ơn vì những điều b đã chia sẻ. Cầu chạm và cầu nuôi. Hihi

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.