Cầu MB - Tổng hợp những cây cầu nối từ đảo vào đất liền | Page 48 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Tổng hợp những cây cầu nối từ đảo vào đất liền

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ae chú í nhỏ nhẹ nhé đây cầu nuôi ngày cuối nên it số tính minh cẩn thận ko muốn xa bờ nên gãy là nghỉ 1 ngay đánh cầu khác rôi mơi tiếp tục
Ok cảm ơn bạn đã nhắc để đỡ tốn vốn cho ae vậy mai mình cứ ghép dàn này với 3d có gẫy cũng không sao

Ae chú í nhỏ nhẹ nhé đây cầu nuôi ngày cuối nên it số tính minh cẩn thận ko muốn xa bờ nên gãy là nghỉ 1 ngay đánh cầu khác rôi mơi tiếp tục
Món này nó thế em nhỉ. Hihi. Tham cũng k đc

Chúc bác mai lại rực rỡ

28so sô 10k tổng 280k
Ghép 7 càng 224k
Lô 575 con 5đ tổnh 270
Tổng 774k coi như hôm nay ae mơi mình nhậu giao lưu đi chúc ae may mắn hihi
Ok cảm ơn bạn nhé, cuối tuần cứ nhẹ nhàng thế cho an toàn bạn nhỉ

25/28 còn 2 ngày nữa tổng kết tháng mới rồi cgag tháng này trật 3 ngày thôi nhỉ
Sang tuần mới gồm những cầu nuôi sau
Cầu 1
3,5,6 ghep với 5,9 và đảo lại hết tuần
Cầu 2 chạm 5 lót 0 hêt tuần
Cầu 3 chờ gdb t2 và t3 quay xong ae lấy con hàng đơn vị gdb ngày t2 lấy cả bóng làm đầu đề ghép tât cả nhưng con gdb ngày t3 cả bong làm đuôi nuôi đên hêt tuần đây la lần cuôi minh cs ae con sau ai muốn học chịu khó lướt trang đọc nhed
Con ai chơi lô khung 3 ngày thì lô giải nhất lộn lại làm cặp stl k3n đang chạy đều nhe
Sang tuần mới mình lên dàn nhiều số cho ae nhưng it vao gd hơn nên ko chem gió vơi ae đc ai co gi thĂcc măc cư hỏi nhé minh se tl sau ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.