BẢNG VÀNG - TỔNG KẾT SỰ KIỆN ĐỆ NHẤT CAO THỦ THÁNG 5/2024 - CAO THỦ HAHT87 - huyhoang XUẤT SẮC DÀNH GIẢI NHẤT - NHÌ CUỘC THI | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

BẢNG VÀNG TỔNG KẾT SỰ KIỆN ĐỆ NHẤT CAO THỦ THÁNG 5/2024 - CAO THỦ HAHT87 - huyhoang XUẤT SẮC DÀNH GIẢI NHẤT - NHÌ CUỘC THI

May mắn cũng có giải, cảm ơn Ad diễn đàn đã tạo sân chơi đầy ý nghĩa cho ae, hi vọng nhận giải đc may mắn húp lô đề rực rỡ, cố gắng tháng sau đc giải to hơn.
Chúc ae nhiều may mắn và sức khỏe

CẢM ƠN ADMIN CÙNG TOÀN THỂ BQT DIỄN ĐÀN. MAY MẮN LẦN NÀY EM CŨNG CÓ GIẢI. LẦN NÀY ACE CHỐT THẬT SỰ RẤT TỐT 👍
KÍNH CHÚC ADMIN - BAN QTV ĐIÊN ĐÀN NHIỀU SỨC KHOẺ, MAY MẮN , THÀNH CÔNG
CHÚC ACE LẦN NÀY CHƯA CÓ GIẢI CỐ GẮNG LẦN SAU ĐƯỢC GIẢI THƯỞNG.

Mình chân thành cảm ơn các Adim và TDGMSH đã tỏ chúc các sự kiện sân chơi cho ae.
Cá nhân mình rất vui vì đã nhận được 500k từ Adim trao thưởng vì mình trứng 2 lần TTD trong cuộc thi
Chúc TDGMSH luôn lớn mạnh chúc sk các Adim và chúc ae luôn BIGWIN

Cảm ơn ban quản trị diễn đàn gmsh Cá nhân mình rất vui vì đã nhận được 500k từ Adim trao thưởng vì mình trứng 2 lần TTĐ cảm ơn diễn đàn chúc tập đoàn giải mã số học ngày càng phát triển vững mạnh

Cảm ơn Admin diễn đàn e đã nhận được phần thưởng rồi ạ, chúc diễn đàn ngày càng phát triển và có nhiều sự kiện thi lớn hơn cho ae chơi ạ

Cảm ơn BTQ diễn đàn mình đã nhận được phần thưởng, xin chân thành cảm ơn. Hôm nay may mắn nổ TTĐ tiếp Ad ạ

Đã nhận được giải thưởng, cảm ơn admin tạo sân chơi cho ae diễn đàn

Đính kèm

• 149.6 KB Lượt xem: 6