Cầu MB - TOP PIC CẦU KÈO ĐẶC BIỆT & DÀN ĐẶC BIỆT NUÔI TUẦN THÁNG 2 /2022 | Page 22 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB TOP PIC CẦU KÈO ĐẶC BIỆT & DÀN ĐẶC BIỆT NUÔI TUẦN THÁNG 2 /2022

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
VỪA ĐI OONGR RAOO. ĐÁM 49 NGÀY ÔNG HÀNG XÓM LÀ THỦ TRƯỞNG CŨ
THÁNG 08 NĂM 1985 (ĐÃ XONG )
NAM MÔ ADI ĐÀ PHẬT CẦU CHÚC CHO ÔNG VỀ NƠI CHÍN SUỐI BÌNH AN,
LINH HỒN MAU TRÓNG ĐƯỢC TIÊU SINH TỊNH ĐỘ
PHÙ HỘ ĐỘ TRÌ CHO VỢ (BÀ) CÙNG AE , CON CHÁU VÀ BẠN BÈ NGƯỜI THÂN
CŨNG NHƯ BÀ CON ANH EM HÀNG XÓM LÁNG GIỀNG ĐƯỢC MẠNH
KHOẺ BÌNH AN ADI ĐÀ PHẬT

Comment
Ct cho xin dẫn nuôi tuan với ạ cảm ơn CT nhiều
CHỈ DẪN RÕ RÀNG ,MẠCH LẠC ĐẾN THẾ MÀ VẪN CHƯA HIỂU THÌ KHÓ NHỈ
YÊU CẦU HÃY VÀ HÃY XEM LẠI TẤT CẢ BÀI VIẾT CỦA TÔI TỪ TRANG 1 ĐÊN GIỜ LÀ TRANG 19 ( TÍNH RIÊNG TỪ THÁNG 2 /2022 ĐẾN GIỜ )
NẾU BẠN CÓ CẢM HỨNG TIN YÊU HOẶC BẮT ĐẦU THEO DÕI TÔI ( bien091)
THÌ MONG BẠN HÃY XEM VÀ NHỚ ĐỌC THẬT KỸ NHỮNG GÌ TÔI ĐÃ TỪNG CHIA
SẺ VỚI ACE ( GMSH ) TỪ THÁNG 9 2020 , VÌ LÝ DO ĐẶC BIỆT NÊN GẦN NHƯ CẢ NĂM 2021 TÔI KHÔNG VÀO DIỄN ĐÀN
..........
NẾU ĐỌC KỸ RỒI MÀ CHƯA HIỂU CẦN GIAI THÍCH GÌ CHO RÕ THÌ XIN CỨ HỎI TẠI ĐÂY TÔI SẴN LÒNG CHIA SÊ TRẢ LỜI CHẤT VẤN

Comment
Cháu cảm ơn bác nhiều, cháu cũng dg kết 35
KHI TRƯỚC THÌ XƯNG EM ( không biết là boy hay bỉm )
Có số 19 không biết là phải đồng hương (PT -19) hay không
Sóng thần ,Song thân ( 2 mình) hay là song thận ( ĐỦ 2 QUẢ CẬT)
CAO TAY HƠN ( SỐNG - phải cẩn THẬN) .'''''''''''''
TRÁI ĐẤT QUAY TRÒN
NẾU PHẢI DÂN 19
ẮT SẼ CÓ NGÀY GẶP MẶT

Comment

Comment
KHI TRƯỚC THÌ XƯNG EM ( không biết là boy hay bỉm )
Có số 19 không biết là phải đồng hương (PT -19) hay không
Sóng thần ,Song thân ( 2 mình) hay là song thận ( ĐỦ 2 QUẢ CẬT)
CAO TAY HƠN ( SỐNG - phải cẩn THẬN) .'''''''''''''
TRÁI ĐẤT QUAY TRÒN
NẾU PHẢI DÂN 19
ẮT SẼ CÓ NGÀY GẶP MẶT
Dạ cháu là nữ sn1987 ạ, cháu gọi bằng bác chắc đúng theo độ tuổi, gọi bác xưng e cho bác thấy trẻ,cháu ở TP HCM, cháu vào diễn đàn năm 2019, vì thấy các chủ tịch toàn là Tia chớp, Song Giông, Giông Lốc, Giông Bão , Giông Tố.....nên cháu lấy tên sóng thần, hihi.... nhưng giờ chắc fai đổi thành Sống fai cẩn Thận với các con số rồi Bác ạ...cháu hâm mộ bác quá bác vẽ những đường cầu thấy rất đẹp mắt nhìn mà mê, cho dù trúng hay k trúng cũng đc rửa đôi mắt với những đường cầu đẹp tuyệt hảo... Cháu cảm ơn bác rất nhiều... chúc bác nhiều sk và thật nhiều may mắn với những đường cầu đẹp ( đối với cháu là đẹp lung linh đầy màu sắc)

Comment
Comment
(((CẦU KÈO LÀ CÓ TRÚNG ,TRƯỢT LÀ DO DUYÊN)))

Hữu xạ tự nhiên Hương là thế
Chứ cầu kèo tay 3 Thì cả rổ
Cực đỏ ( hên) thì chén Đen thì 99 số vẫn chết ngỏm củ tèo như thường
Rút kinh nghiệm từ cuộc chơi (Đỏ ,đen + Con số bí ẩn 1/99 )
Lắm khi cầu kèo đẹp như tiên (Thuý Vân ,Thuý Kiều + Ngọc Trinh gọi bằng cụ )
Để rồi đi có lại về không
Tự tin và dành chiến thắng rực rỡ 💯 nhé đại ca

Comment
Dạ cháu là nữ sn1987 ạ, cháu gọi bằng bác chắc đúng theo độ tuổi, gọi bác xưng e cho bác thấy trẻ,cháu ở TP HCM, cháu vào diễn đàn năm 2019, vì thấy các chủ tịch toàn là Tia chớp, Song Giông, Giông Lốc, Giông Bão , Giông Tố.....nên cháu lấy tên sóng thần, hihi.... nhưng giờ chắc fai đổi thành Sống fai cẩn Thận với các con số rồi Bác ạ...cháu hâm mộ bác quá bác vẽ những đường cầu thấy rất đẹp mắt nhìn mà mê, cho dù trúng hay k trúng cũng đc rửa đôi mắt với những đường cầu đẹp tuyệt hảo... Cháu cảm ơn bác rất nhiều... chúc bác nhiều sk và thật nhiều may mắn với những đường cầu đẹp ( đối với cháu là đẹp lung linh đầy màu sắc)

Cám ơn cháu gái đã cổ vũ động viên tinh thần
--------
Con gái Bác Sn 1979 vậy là cháu gái còn kém chị nó 8 tôi ,gọi Bác hay Chú xưng cháu thì còn tạm được mà xưng em thì Lão già này trẻ lại mấy chục tuổi còn gì nhỉ ( Mừng quá thế này thì còn lâu lâu mới chết ) kakaka
VÔ TƯ ĐI ĐỜI CÒN DÀI
Thoải mái tâm tư vui vẻ thì có thừa chỉ mỗi tội là nghèo tiền ( ĐÔ LA thì hổng có ,URO thì cũng không ...... VNĐ thì tạm đủ sống )
Mà TIỀN ĐÌNH THÌ NHIỀU CHỮA MÃI KHÔNG ĐƯỢC ,CHO KHÔNG AI CŨNG KHÔNG GIÁM NHẬN )

Comment
Có khi nào nó đi vậy ko mọi người, hoang mang quá...
Có chứ sao ko , góp với bố và cả nhà từ đầu năm đến giờ có 6 tay khi đề đầu và đề đuôi chung 1 bộ hôm sau ăn chạm tổng 49 , ghép với cầu 7.3 của bố , bạch thủ bộ 04 luôn @bien091

Comment
sài gòn chỗ nào nhỉ hôm nào cafe đi nàng

Comment
Có chứ sao ko , góp với bố và cả nhà từ đầu năm đến giờ có 6 tay khi đề đầu và đề đuôi chung 1 bộ hôm sau ăn chạm tổng 49 , ghép với cầu 7.3 của bố , bạch thủ bộ 04 luôn @bien091
LẠI MUỐN CẦU ĐỊNH DẠNG À KU CHÁU

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.