Cầu MB - TOPIC👉BÁT CHỐT(22.2 chốt tại bát chốt tập đoàn) | Page 18 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB TOPIC👉BÁT CHỐT(22.2 chốt tại bát chốt tập đoàn)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
A.e ko để ý thôi mấy sếp cao thủ diễn đàn ăn thông... Chịu khó bám leo từ từ là ổn áp ngay
Cao thủ nào thì cubg phải ngày đc ngày không mà anh.các bác ý ăn thông nhưng toàn dàn 64s với 36s .còn đây anh toàn chiến btd vậy k cần ăn thông đâu,tuần 1,2 phát là no rồi .kkk😁😁

Cao thủ nào thì cubg phải ngày đc ngày không mà anh.các bác ý ăn thông nhưng toàn dàn 64s với 36s .còn đây anh toàn chiến btd vậy k cần ăn thông đâu,tuần 1,2 phát là no rồi .kkk😁😁
Tối qua nghêo ngao nghe rồi hát ( khát khao mong chờ 1 ngày húp btd ) khàn cả cổ nay mới chén đó kkkk

May ra thì tứ thủ thôi e ơi... Bạch thủ a nhớ là cả 2 tháng mới húp được đó.... A húp btd lần trước là con (05) cũng cả 2 tháng rồi

May ra thì tứ thủ thôi e ơi... Bạch thủ a nhớ là cả 2 tháng mới húp được đó.... A húp btd lần trước là con (05) cũng cả 2 tháng rồi
Anh ơi anh soi cầu đi mai bắt đc 3d đấy.

Anh ơi anh soi cầu đi mai bắt đc 3d đấy.
3d... A.e phải tinh ý 1 chút.... Nay m ghi mấy con 4d điển hình... A.e nhặt lấy càng 3d trong mấy con 4d thì nay húp được cả 3 càng 440 đó.... Giống như hôm trước m đăng kèo nuôi 3d 432... A.e tinh ý tách đề ra thì hôm (24.1)húp 32... Hôm sau( 25.1) 4 càng 9653 a.e tinh ý tách 3 càng và đề thì húp 3 càng (653) + đề 53...a.e ngại ghép dàn 3d nhiều số thì ghép tứ thủ+ mấy con dàn mức 1 là được rồi.... Cầu btd nay là khung cuối rồi... Mai hết khung rồi có khi nghỉ tết thôi a.e

Sửa lần cuối:
3d... A.e phải tinh ý 1 chút.... Nay m ghi mấy con 4d điển hình... A.e nhặt lấy càng 3d trong mấy con 4d thì nay húp được cả 3 càng 440 đó.... Giống như hôm trước m đăng kèo nuôi 3d 432... A.e tinh ý tách đề ra thì hôm (24.1)húp 32... Hôm sau( 25.1) 4 càng 9653 a.e tinh ý tách 3 càng và đề thì húp 3 càng (653) + đề 53...a.e ngại ghép dàn 3d nhiều số thì ghép tứ thủ+ mấy con dàn mức 1 là được rồi.... Cầu btd nay là khung cuối rồi... Mai hết khung rồi có khi nghỉ tết thôi a
Ngỉ cũng đc anh ạ.giữ sức ra tết ae ta chiến tiếp 😁😁 .e thì về bờ lâu rồi.giờ ngỉ hay ăn ít e cũng k tiếc á.cảm ơn a rất rất nhiu luôn.

Ngỉ cũng đc anh ạ.giữ sức ra tết ae ta chiến tiếp 😁😁 .e thì về bờ lâu rồi.giờ ngỉ hay ăn ít e cũng k tiếc á.cảm ơn a rất rất nhiu luôn.
Nói chung là còn chiến đấu đến khi ngừng quay... Mà chắc ko soi được nhiều vì cuối năm cuối ngày nhiều việc.... Nên a.e tham khảo chơi văn nghệ 1.2 k thôi... M có báo kết hay kết nhẹ thì tăng tý ko thì thôi nè...kkkkk

Nói chung là còn chiến đấu đến khi ngừng quay... Mà chắc ko soi được nhiều vì cuối năm cuối ngày nhiều việc.... Nên a.e tham khảo chơi văn nghệ 1.2 k thôi... M có báo kết hay kết nhẹ thì tăng tý ko thì thôi nè...kkkkk
Ok xếp luôn.😍😍

Có duyên lắm mới ăn được ý.... M có em gái ham chơi đề lắm ... M bảo nay m kết đề đuôi bệt bộ đầu 4.... M bảo làm phát 500k ăn thì ăn ko ăn thì thôi. Đúng hôm nó hết tiền a.e ạ
Số mình hôm nhọ. Từ 4h50 đến h gần hết h đề mới được nghỉ mấy hôm trượt cứ vào được hôm nay ăn lại vẫn toang nuôi dàn đề với 3 càng vẫn ra khơi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.