Cầu MB - TOPIC👉BÁT CHỐT(22.2 chốt tại bát chốt tập đoàn) | Page 22 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB TOPIC👉BÁT CHỐT(22.2 chốt tại bát chốt tập đoàn)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
ngày sát cuối năm nổ 99 ( dàn nuôi) chúc mừng a.e húp dàn nuôi nhé.... Tiếc cho a.e ko theo cùng mình đến ngày 28 ( cuối cùng) m chén được tứ thủ giải 1 ( 636) + btd m mơ ( 66)

Sửa lần cuối:
ngày sát cuối năm nổ 99 ( dàn nuôi) chúc mừng a.e húp dàn nuôi nhé.... Tiếc cho a.e ko theo cùng mình đến ngày 28 ( cuối cùng) m chén được tứ thủ giải 1 ( 636) + bdt m mơ ( 66)
Ngủ thôi bác mai lại nên cầu kèo năm mới cho ae rr đầu năm nha bác

Năm nay m kiêm chốt luôn miền nam + miền trung a.e khoái chơi miền kia ko??? Kkkk... Mùng 1 đầu năm húp được tứ thủ miền nam nên khoái
Mong mãi mới tới nay được vào diễn đàn.chúc anh năm mới an khang thịnh vượng,vạn sự như ý,sức khoẻ dồi dào .đánh lô trúng lô,đánh đề trúng đề ,được ăn btd liên tục để cho ae theo ăn ké cùng anh nhá 😁😁😍😍.

Sửa lần cuối:
ngày sát cuối năm nổ 99 ( dàn nuôi) chúc mừng a.e húp dàn nuôi nhé.... Tiếc cho a.e ko theo cùng mình đến ngày 28 ( cuối cùng) m chén được tứ thủ giải 1 ( 636) + btd m mơ ( 66)
Hôm ý e vẫn theo ăn đc 200k xong ngỉ luôn anh ạ.😁😁🍾 .cuối năm theo anh vẫn đc ăn.

Tiếc k được ăn btd cùng anh nhỉ.e ngỉ đợi nay a lên số mới khai xuân đây .😁😁

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.