Cầu MB - TOPIC 👉ĐỀ ĐẦU🌻ĐUÔI( 20.2 kèo nuôi mới) | Page 14 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB TOPIC 👉ĐỀ ĐẦU🌻ĐUÔI( 20.2 kèo nuôi mới)

Nhận định: Đề đầu rơi lại 3 ngày liền: 55.88.46___ hết đầu sẽ có xu hướng sang đuôi.... Vậy nên trong khoảng 4 ngày (19.20.21.22).... A.e hãy lấy đề đuôi 7 ngày liên tiếp gần đây đánh lại( đề đuôi) nhé... Có khả năng sẽ chén... Lộn đánh ít hơn... Đây là kinh nghiệm m gặp đâu cách đây mấy năm rồi.... Mong (cô) thương cho a.e chén phát 4 càng ( nuôi) cho cái tết ấm lo( hay no?)...

cảm ơn chủ tịch đã chia sẽ mong rr
Chủ tịch gì b"" chủ thớt thôi""" chủ tịch là admin diễn đàn cơ...kkkkk... A.e chịu khó kéo bài viết xem lại ( thả tim cho m lấy độg lực nhé) .... A.e nào có lòng tốt thống kê lại những con mình đăng ( còn khung nuôi) cho a.e khác tiện theo dõi ( cả m) thanks

Sửa lần cuối:
Chủ tịch gì b"" chủ thớt thôi""" chủ tịch là admin diễn đàn cơ...kkkkk... A.e chịu khó kéo bài viết xem lại ( thả tim cho m lấy độg lực nhé) .... A.e nào có lòng tốt thống kê lại những con mình đăng ( còn khung nuôi) cho a.e khác tiện theo dõi ( cả m) thanks
Nhưng số m chốt ngày có khi ko hiệu quả bằng số nuôi đâu a.e ...

Cám ơn CT nhiều nhé

Chắc tại em hnay theo bác nên bị gãy. Em cứ ko vào thì bác và ae lại đc ăn. :((
Nhiều khi mình nhận định ban đầu thì đúng.. đến lúc chốt hạ lại gạch ra đó a.e .... Cái này m đăng nhận định tối qua nhé

Đính kèm