Cầu MB - TOPIC 👉ĐỀ ĐẦU🌻ĐUÔI( 20.2 kèo nuôi mới) | Page 49 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB TOPIC 👉ĐỀ ĐẦU🌻ĐUÔI( 20.2 kèo nuôi mới)

Cộng với việc tối hôm trc có tầm 2bài.chốt 2loại khác.hôm sau dàn khác.
Những bài đó là cầu kèo báo a.e nào hợp cạ thì vào. Còn chốt hạ m chốt cuối cùng nhá... Tổng lại thì cũng chỉ tầm 5 bộ ( khoảng 40 shot ) cho a.e tham khảo thôi... Đề đuôi chưa đến 100 shot đâu nhé....kakakakak

Comment
Những bài đó là cầu kèo báo a.e nào hợp cạ thì vào. Còn chốt hạ m chốt cuối cùng nhá... Tổng lại thì cũng chỉ tầm 5 bộ ( khoảng 40 shot ) cho a.e tham khảo thôi... Đề đuôi chưa đến 100 shot đâu nhé....kakakakak
Uh.tại mình cũng k hiểu.với lại giờ tìm bát chốt khó hơn trc chốt topic.qua vào bài viết cũng k thấy.chắc mình chưa tìm đúng chỗ

Comment
Nay ngày 6.2.2022.... m lên kèo nuôi cho a.e tham khảo nhé: a.e nuôi những con này từ hôm nay đến hết chủ nhật tuần sau:
mức 1: ( 66.99.07.10.15) lót 70.01.51
nuôi 4 ngày ( đánh lót) ( chủ nhật.t2.t3.t4): bệt tổng trong vòng 4 ngày ( hôm sau đánh lại tổng hôm trước)

Comment
Nay ngày 6.2.2022.... m lên kèo nuôi cho a.e tham khảo nhé: a.e nuôi những con này từ hôm nay đến hết chủ nhật tuần sau:
nuôi 4 ngày ( đánh lót) ( chủ nhật.t2.t3.t4): bệt tổng trong vòng 4 ngày ( hôm sau đánh lại tổng hôm trước)
Chúc bác năm mới nhiều may mắn hạnh phúc và an lành

Comment
cảm ơn em chúc em năm mới nhiều sức khỏe nhiều niềm vui đánh đâu trúng đó

Comment