Cầu MB - TOPIC 👉ĐỀ ĐẦU🌻ĐUÔI( 20.2 kèo nuôi mới) | Page 65 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB TOPIC 👉ĐỀ ĐẦU🌻ĐUÔI( 20.2 kèo nuôi mới)

Rực rỡ từ hôm trước (26.2) húp 3 càng đề giải 1 (603) + 3 càng đề đuôi (631) rồi cơ b ak...kkkkk
Mong bác 3mothai3 hn lên số sớm giúo e với ak chiều e phải vào tăng ca sớm it tg ak

Comment
Bác yên tâm hoả lực của e cũng như hq đủ sức mạnh để phá huỷ diệt mả tổ cụ đồng ak

Comment
Bác yên tâm hoả lực của e cũng như hq đủ sức mạnh để phá huỷ diệt mả tổ cụ đồng ak
Sở thíc của e rất thíc chơi cách kĩ càng cẩn thận của bác nhũng hàm ts của bác phải xem kĩ mới hiểu đc cách đánh của bác tuyệt vời ak

Comment
Sở thíc của e rất thíc chơi cách kĩ càng cẩn thận của bác nhũng hàm ts của bác phải xem kĩ mới hiểu đc cách đánh của bác tuyệt vời ak
Mà m cũng tranh thủ lắm ý... M làm cty chui vào nhà kho trốn soi rồi chiều đi làm về mới tổng hợp lại được ý...kkkk

Comment
Mà m cũng tranh thủ lắm ý... M làm cty chui vào nhà kho trốn soi rồi chiều đi làm về mới tổng hợp lại được ý...kkkk
Vâng e cũng làm cty bác ak tg nào phù hơpj thì bác lên dàn e luôn đi theo hướng của bác mong tuần này e vào đc đến bò sớm nhất

Comment
Vâng e cũng làm cty bác ak tg nào phù hơpj thì bác lên dàn e luôn đi theo hướng của bác mong tuần này e vào đc đến bò sớm nhất
E cũng cố gắng theo bác vào đến bờ xong e sẽ qt chơi nhỏ nhẹ lại ko tham lam ko vồ vập lại nữa

Comment
Nay kèo cảm giác ko ok lắm .... Nay m ko chốt nhé... A.e có tham khảo thì tham khảo m đánh: đề đuôi: càng 3.4d: 1.2.3.4.5.8
đề: bộ 04+14+ tổng 0+ tổng 5+ chạm 4( đầu 4.đuôi 4)
chúc a.e may mắn

Comment
Nay kèo cảm giác ko ok lắm .... Nay m ko chốt nhé... A.e có tham khảo thì tham khảo m đánh: đề đuôi: càng 3.4d: 1.2.3.4.5.8
đề: bộ 04+14+ tổng 0+ tổng 5+ chạm 4( đầu 4.đuôi 4)
chúc a.e may mắn
Nay ko dính 1 cái gì luôn dễ sợ thiệt a.e ạ

Comment