Cầu MB - TOPIC 👉ĐỀ ĐẦU🌻ĐUÔI( 20.2 kèo nuôi mới) | Page 81 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB TOPIC 👉ĐỀ ĐẦU🌻ĐUÔI( 20.2 kèo nuôi mới)

M có dặn a.e lót giải 1 mà ...kkkk ít ra xịt đuôi còn vớt vát ko lỗ chứ... Với lại nuôi 40.50 con 3d cũng chỉ bằng nuôi tầm 3.5 con đề theo tỉ lệ tiền thôi ak
A có dàn mai nuôi chưa a 😁

Bạn lại xa hnay ko ăn à
Hnay nạp tiền cái thằng teckcombank bực mình ghê, nạp tiền qua cây atm rồi nó lại k vào tk, đợi xổ số xong nó mới vào tk, nó đen làm sao ấy, hnay mjk mà vào đc là ăn 10 con kép bằng btd 66, nó ra 44 chứ mà ra 66 nữa thì hết nói

Hnay nạp tiền cái thằng teckcombank bực mình ghê, nạp tiền qua cây atm rồi nó lại k vào tk, đợi xổ số xong nó mới vào tk, nó đen làm sao ấy, hnay mjk mà vào đc là ăn 10 con kép bằng btd 66, nó ra 44 chứ mà ra 66 nữa thì hết nói
Thế là ngân hàng nó chưa cho bạn ăn rồi 😂

Làm thêm cái tài khoản ngân hàng khác cho dễ nè ... Chứ teck m cũng hay nạp nhưng nạp bằng tẹck khá là lâu

Nay tôi mà đánh đề G1 thì hnay full lô đề phải đc 15tr nhưng lại ko đánh G1 đen lúc G1 quay xong bảo ôi G1 full 3d_4d đen vãi 🤦