Cầu MB - TOPIC KÉO DÀN 2D- 3 CÀNG ĐỀ THÁNG 6 | Page 134 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
mình ko biết test dài . sổ kq chỉ có 300 ngày . nhưng chưa gãy khung nào

Ae ơi ai cho mình lời khuyên với . Sợ bét lắm rồi.
121808

Bỏ bét đi ae, ko chuyên nghiệp ko ăn dc, những ae có tầm như phan bảo chẳng hạn ổng chơi bét là ít thua lắm, còn nghiệp dư như ae mình chờ vận đỏ thì chỉ vỡ mồm,tui mất nhiều vì bét rồi, cả tuần nay ko dám vào tý nào, tối là cứ xem phim là quên, chứ vào hý hoáy phát đi ỉa luôn.
Bỏ nhanh còn kịp

Người ae biết sợ là sẽ tự từ bỏ được rồi cần gì ai khuyên nữa !?!
Cũng tại vì bét mà mình nợ đầm đìa ra. Từ đầu năm đến giờ chẳng làm gì nướng cho nó hút máu cũng gần 200m rồi chưa tính năm ngoái. Chắc mình phải xóa ku thôi chơi tr khác. Nếu có vốn mà để chơi lô đề thì ko bgio thua dc cũng tại con ma bét mà ra ae ah.

Cũng tại vì bét mà mình nợ đầm đìa ra. Từ đầu năm đến giờ chẳng làm gì nướng cho nó hút máu cũng gần 200m rồi chưa tính năm ngoái. Chắc mình phải xóa ku thôi chơi tr khác. Nếu có vốn mà để chơi lô đề thì ko bgio thua dc cũng tại con ma bét mà ra ae ah.

Bạn giống minh rồi . Càng thua vì nợ nần cang muốn gỡ . Nhiều lúc tối ko ngu dioc lại mò vào . Roi lại hết . Sau di vay rồi bốc bát họ . Gio sợ

Bỏ bét đi ae, ko chuyên nghiệp ko ăn dc, những ae có tầm như phan bảo chẳng hạn ổng chơi bét là ít thua lắm, còn nghiệp dư như ae mình chờ vận đỏ thì chỉ vỡ mồm,tui mất nhiều vì bét rồi, cả tuần nay ko dám vào tý nào, tối là cứ xem phim là quên, chứ vào hý hoáy phát đi ỉa luôn.
Bỏ nhanh còn kịp
Tôi cũng thua tha nợ vay lãi ngay choi thua tha cũng do bét .

Cảm ơn người ae . Thật Long mion bỏ tu lâu roi nhuhg vi thua tha nợ nần nghi mai ho đòi lai vay nạp vào tim vận may roi vay lãi ngay. Hét lai cầm xe rồi cầm số lương va giày mha . Gio thật sự hết cửa có lẽ sẽ bỏ được tu bay giờ. Minh nghi nhu thằng nghiện chắc chỉ có gạch xây ngoài mộ ko bán được moi hết soay .