Cầu MB - TOPIC KÉO DÀN 2D- 3 CÀNG ĐỀ THÁNG 6 | Page 147 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
123455
c1.6 BỘ 12

sau giờ quay các bác để đúng 4 cái bl ..... bác nào theo thì cũng báo 1 câu......
mong bác lên số đều cho ae theo bác về bờ dần với bác! Có rất nhiều ae theo, nhưng họ ko giám BL nhiều sợ đồng nó lại để ý đến ae mình, cho nên là cũng phong thủy một tí chứ ko phải là ko ai theo đâu bác. riêng em chưa bỏ theo bác ngày nào cả, cho dù nắng hay mưa. Mong bác hiểu cho những ae ko biết đâu là bờ. Chúc bác sức khỏe và thành công!!!

mong bác lên số đều cho ae theo bác về bờ dần với bác! Có rất nhiều ae theo, nhưng họ ko giám BL nhiều sợ đồng nó lại để ý đến ae mình, cho nên là cũng phong thủy một tí chứ ko phải là ko ai theo đâu bác. riêng em chưa bỏ theo bác ngày nào cả, cho dù nắng hay mưa. Mong bác hiểu cho những ae ko biết đâu là bờ. Chúc bác sức khỏe và thành công!!!
M cũg thấy hot quá nhiều ng để ý càng dễ đi, nên gần đây m cứ âm thầm theo, mong bạn ý vẫn lên số mỗi ngày

A oi. Mình lên mình chơi. E nay bận viec ko vao dc. Chứ biết nay a se ăn mà. Có nhieu ae họ het vốn. Chưa kiếm ra. Chưa theo dc. A lên cho bọn e theo về bờ a nhé! Sổ số ngày nào chẳng quay ??
[/QUOT
Đúng rồi. Nhìu khi ae hết vốn . Đợi đủ lực mới theo đc chứ . Chúc cả nhà hôm nay rr nhé???