Cầu MB - TOPIC KÉO DÀN 2D- 3 CÀNG ĐỀ THÁNG 6 | Page 73 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Giải thích cho luôn con số cho ae dễ hiểu đi huynh
Ông bạn này chuyên đi đút lót nên chức . Cấp trung sỹ mà vẫn ko hiểu bộ 04 thì bóng hai chạm ra là 0,5,4,9 , khi con đầu con cuối giải db ghép con cuối giải nhất : con đầu giải db là :4 .con cuối db là 0 .con cuối giải nhất là 9 thì ghép thành bộ 04 hay bộ 40 hay bộ 90 cũng vậy ( ta lấy bóng dương và âm hai chạm đó , chạm 4 : bóng 9 , chạm 0 bóng 5 ) ta lấy 4 chạm :0,5,4,9 lập giàn 64 s chọn btd còn gì tự chọn trung sỹ. Kính gửi

CT cho cả nhà ta phê như con tê tê luôn... Phê quá phê! Cảm ơn CT nhiều lắm lắm.

Góp với anh chị em cả nhà cầu 4cham 0549 ngày mai : Cầu như sau : khi số đầu và số cuối của giải đb và số đầu số cuối của giải nhất ghép lại chung 1 bộ đề , ta có 4 chạm của bộ đề đó ăn cho ngày hôm sau . Cầu ăn vào 4 ngày 27/2 , 11/3 , 27/3, 30/3
Nếu vậy em thích bộ 04 anh ạ

Ông bạn này chuyên đi đút lót nên chức . Cấp trung sỹ mà vẫn ko hiểu bộ 04 thì bóng hai chạm ra là 0,5,4,9 , khi con đầu con cuối giải db ghép con cuối giải nhất : con đầu giải db là :4 .con cuối db là 0 .con cuối giải nhất là 9 thì ghép thành bộ 04 hay bộ 40 hay bộ 90 cũng vậy ( ta lấy bóng dương và âm hai chạm đó , chạm 4 : bóng 9 , chạm 0 bóng 5 ) ta lấy 4 chạm :0,5,4,9 lập giàn 64 s chọn btd còn gì tự chọn trung sỹ. Kính gửi
??? ai bảo là con cháu các quan làm chi ??

Kkk chí phải chí phải

Mọi người để ý. Cánh ngày lại chạm càng. Nay có cham 1.6 nếu còn chạy. Chúc mọi người rực rỡ!!!@@@

Nay mình đã vay nóng thêm vốn để n
Tôi cũng toang mà ! Thôi đợi thời cơ bám theo Ct bạn à đừng kubet nữa sợ lắm rùi chính vì kubet tôi mới chewts loạn đầu nên lô toang suốt cố lên bạn tôi cũng mong có tiềm nhanh để theo day đỏ của ct
Không bao giờ ăn quá 4ngay nay ngày 5liệu ăn được không bạn nhỉ ? hi vọng quá chết nhiều nên chùn bước

Nay mình đã vay nóng thêm vốn để n

Không bao giờ ăn quá 4ngay nay ngày 5liệu ăn được không bạn nhỉ ? hi vọng quá chết nhiều nên chùn bước
Người ae ko nên nói như vậy. Chủ tịch đã mất bao nhiêu thời gian để soi cầu cho cả nhà chơi rồi. Mọi con số của chủ tịch đưa lên là cả thời gian và tâm huyết, còn lại là phải phụ thuộc vào anh cu đồng nữa. Chúc người ae đi đúng hướng và chọn đúng người hợp duyên