Cầu MB - TOPIC KÉO DÀN 2D- 3 CÀNG ĐỀ THÁNG 6 | Page 106 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
ai cảm thấy chơi Dàn 3x mà thấy than thì các bác có thể tham khảo số của các Cao thủ CT nhé ..... 36s các bác k chơi được thì 64s sao các bác lại dc ... mk nói thế thôi ....
còn mình chơi tháng miễn sao lãi là dc ....

ai cảm thấy chơi Dàn 3x mà thấy than thì các bác có thể tham khảo số của các Cao thủ CT nhé ..... 36s các bác k chơi được thì 64s sao các bác lại dc ... mk nói thế thôi ....
Cố gắng lên anh. Em thấy dàn 36 số của anh ăn như thế mà anh em còn than thở nữa. Hôm nay mới thua thông hôm thứ 2 , cũng chỉ bằng dàn 72 số trượt 1 ngày thôi mà.

Cố gắng lên anh. Em thấy dàn 36 số của anh ăn như thế mà anh em còn than thở nữa. Hôm nay mới thua thông hôm thứ 2 , cũng chỉ bằng dàn 72 số trượt 1 ngày thôi mà.
mình biết ..... cố gắng hơn nữa là trong 1 tháng chỉ tiêu phải ăn 3 lân TTĐ là hoàn thành

Huynh đã nói đúng lại còn nói to ???

bắt quả chạm 6 cứng ngắc rồi về đúng bộ sát kép + gan
Mình theo CT từ ngày mừng 02/05
Mình chỉ đi đều tay, lô thì 10đ, đề thì cũng 10k/1 số. Mình không đánh 3D, mà hiện tại mình đang có lãi.
Không biết phải nói sao để cảm ơn CT, mình chúc CT cùng gia đình luôn khỏe mạnh.

cảm ơn anh trang để em chốt số ở đây mấy ngày qua nhé, may mà admin không khóa nick của em, vừa rồi chị lê linh nhắc may quá. Từ mai 20/5 ae nào cần tham khảo số má thì vào bát chốt tập đoàn nhé, mình chốt trên đó, thường thì có sớm thôi.....
Tôi nghĩ bác có tâm vs ae,muốn giúp đỡ ae và tự tin dàn mk bắt giúp đc ae thì bác cũng lập 1 topic như bác trang lên số như này. Sau đó đưa ra pp đi tiền hiệu quả vs dàn mà bác lên cho ae dễ theo và thống kê kết quả như như bảng thống kê của bác trang để ae mới biết tiện theo dõi.còn việc bác chốt ở bát chốt tập đoàn thì hơi khó cho ae muốn theo vì hàng ngày phải đi tìm bài chốt của bác.và cũng ko biết đc bác lên giờ nào.cũng như ko biết đc kết quả bác chốt số những ngày trước ra sao .ý kiến cá nhân có gì ko phải mong ae bỏ qua

mình biết ..... cố gắng hơn nữa là trong 1 tháng chỉ tiêu phải ăn 3 lân TTĐ là hoàn thành
Mình đã nói với mn rồi cứ phải bình tĩnh từ từ tự tin vào mới chiến thắng được cứ chia vốn ra mà chơi ko tham đc đâu tính lãi theo tháng mà cảm ơn b đã lên số cho a e theo

120172