Cầu MB - TOPPIC CẦU ĐẶC BIỆT HÀNG NGÀY THÁNG 9/2020 | Page 19 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB TOPPIC CẦU ĐẶC BIỆT HÀNG NGÀY THÁNG 9/2020

CẦU NÀY LÀ CHƠI CHO NGÀY HÔM QUA 9/9/2020
BẠN CHỈ CẦN ĐỂ Ý NHÌN KỸ ĐƠN GIẢN HÔM TRƯỚC ĐẶC BIỆT VỀ 22022 LÀ NGÀY NÀO
THÌ CẦU VẼ RA LÀ CHO NGÀY HÔM SAU (CẦU NGÀY)
Ct chia sẽ cho e bộ phôi cầu ngày 11/9 với được ko ct e mún theo ct mấy ngày nay mà ko biết cầu nào ra ngày nào mong ct chỉ e bộ phôi cho ngày mai với ạ

ỐI TRỜI ƠI SAI BÉT TÈ LÈ NHÈ DÀN CHÃO NÀY LÀ TÍNH CHO NGÀY 7/9
HÔM ĐÓ ĐỀ NỔ 53
RẤT MAY CHO BẠN TRẺ VUGIAHUONG LÀ CHÉN TIẾP 22,00,20
CHÚC MỪNG BẠN ( NẾU KHÔNG LÀ VỠ ALOO)
?? duyên đến mà bác cũng cảm ơn bác em cũng đang thích bộ 02

Ct chia sẽ cho e bộ phôi cầu ngày 11/9 với được ko ct e mún theo ct mấy ngày nay mà ko biết cầu nào ra ngày nào mong ct chỉ e bộ phôi cho ngày mai với ạ

BÓ TAY RỒI CHẲNG NHẼ LẠI PHẢI GHI RÕ RÀNG LÀ :
ĐÂY LÀ CẦU CHƠI NGÀY .. THÁNG ,, NĂM 2020 NỮA SAO TRỜI

BÓ TAY RỒI CHẲNG NHẼ LẠI PHẢI GHI RÕ RÀNG LÀ :
ĐÂY LÀ CẦU CHƠI NGÀY .. THÁNG ,, NĂM 2020 NỮA SAO TRỜI
Ko phải vậy đâu ct ơi chỉ lÀ e mới vào ko biết xem như thế nào thôi ạ. Chưa quen lắm mong ct thông cảm nha

ỐI TRỜI ƠI SAI BÉT TÈ LÈ NHÈ DÀN CHÃO NÀY LÀ TÍNH CHO NGÀY 7/9
HÔM ĐÓ ĐỀ NỔ 53
RẤT MAY CHO BẠN TRẺ VUGIAHUONG LÀ CHÉN TIẾP 22,00,20
CHÚC MỪNG BẠN ( NẾU KHÔNG LÀ VỠ ALOO)
Đúng là hay k bằng hên ^.^ chúc mừng bạn

Bác vẽ cầu ngày nào xong lên dàn hoặc lên bộ cho ae ngày đó chứ bác đưa lên nhiều cầu mà không đưa ra vậy nhiều cầu nhiều như vậy ae làm sao hiểu hết được đâu phải ai cũng như ai bác đã có lòng thì giúp cho chót tiếc chi mấy cái bấm lên số,dàn hoặc bộ ghi ngày nữa là OK để ae khỏi nhầm mất tiền tội người ta

TÔI VẼ CẦU ĐÃ QUÁ RÕ RÀNG MẠCH LẠC TÔI NGHĨ RẰNG NẾU LÀ DÂN CHƠI SỐ THÌ AI CŨNG HIỂU ĐƯỢC CẦU VẼ CHO :BỘ NÀO ,HỆ NÀO ,DÂY NÀO,DÒNG NÀO (theo cách gọi riêng của từng vùng miền )
CẦU VẼ RA TÔI ĐÃ CỐ GẮNG CHỐT NHỮNG SỐ MÌNH YÊU THÍCH
HÀNG NGÀY TÔI ĐƯA CẦU LÊN ĐỂ CHO ACE CÙNG THAM KHẢO AI KẾT GÌ THÌ CHƠI CÁI ĐÓ CHỨ KHÔNG BẮT BUỘC PHẢI THEO NẾU TRÚNG THÌ KHÔNG SAO NẾU TRƯỢT THÌ
VÔ TÌNH KHÔNG GIÚP ĐƯỢC ACE MÀ MANG TỘI THÌ KHÔNG HAY BẠN THÔNG CẢM

P/S :ACE CHÚ Ý CẦU NÀO TÔI GHI THAM KHẢO CÓ NGHĨA LÀ TÔI KHÔNG KẾT LÝ DO NÓ KHÔNG NẰM TRONG PHƯƠNG ÁN TUẦN CỦA CÁ NHÂN ,NHƯNG BIẾT ĐÂU NÓ LẠI NỔ THÌ SAO ....????