Cầu MB - TRANG28129..TOPIC KÉO DÀN 36S THÁNG 4 | Page 20 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
3x là dành cho ae chơi lâu dài k sợ thiệt chủ yếu ae căn vốn sao cho hợp lý ... tại ngày 3 mới cần chão 2 ngày đầu vẫn chị đều tiền ... còn ae nào k nghe thì chịu thôi ....

CT có nhắc mà sau một lúc lận, tôi ghi rồi xong kiểm tra lại thấy ko đúng mà lại thiếu 80 nên sửa 88 thành 80. Bt ghi xong thì thôi nhưng ko hiểu sao hôm nay kt lại ko là oan cho Lan rồi

CT có nhắc mà sau một lúc lận, tôi ghi rồi xong kiểm tra lại thấy ko đúng mà lại thiếu 80 nên sửa 88 thành 80. Bt ghi xong thì thôi nhưng ko hiểu sao hôm nay kt lại ko là oan cho Lan rồi
?? tại thấy lạ lạ nuôi bộ 03 mà tự dưng thấy 80 mất tích

Giờ thực sự mình bù đầu quá ! Chán tối qua dã dặn lòng theo xong lại run! Mình cũng chỉ theo đề thôi

nói chung nay mình ăn 80 vẫn là may rồi .... vì về đúng tổng Gan ... mà mk lại nuôi mãi bộ 03 từ lâu rồi ... nay cũng nhiều ct gãy mà
Cám ơn e nhé. E nhắc vào thêm con 80 may vào luôn.