Cầu MB - TRANG28129..TOPIC KÉO DÀN 36S THÁNG 4 | Page 32 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Cứ bình tĩnh và bám chủ tịch bác ạ e hôm trước cũng vậy nhé giờ từ từ tin tưởng vào chủ tịch rồi sẽ vào bờ dần dần bác ạ
Không phait là mình ko tin CT TRANG...mình theo dõi từ trong tết cơ nhưng khổ nỗi ù đầu ù tai nóng voiij ko kìm chề dc bạn à! ....chung qui lại là do mình ....

111120
SIÊU PHẨM

Bác cũng nợ nhiều, nhỉ,e cũng vậy,Có khác gì bác đâu,nghix đến số nợ, muốn chết cụ đi chợ xong, chứ sống bh mới trả đc hết, nhưng cố nghĩ đến 2đứa con để đi lm kiếm từng đồng 1,mà hôm trước cũng thấy bác chốt dàn 28s+btd nổ rực rỡ, nhưng theo e đây là bát chốt CT, thì lên để mình CT chốt thôi,thêm bác chốt dễ gây loạn số cho những ae đang xa bờ,tư tưởng đang hoang mang,e nói nếu ko phải cũng mong bác bỏ qua, và góp ý,để cùng nhau về bờ,
rút kinh nghiệm bác ơi, em sẽ ko lên số để ae đỡ nhầm, giờ em phải trúng 4d 100k + 3d 300k mới mog hết nợ, đi làm mà lúc nào cũng nghĩ đến tiền nợ mà lão hết người bác ạk

Ý kiến cá nhân thôi em nha. Cầu em đang thông. Cứ vững tay lái nha
vâng chị, tại em thấy cầu thông nên e mới lên số ae tham khảo thôi, chứ ko có cầu thì ít khi e lên lắm chị ak,
số em lên sớm hơn bác @TRANG28129 rất nhiều nên nhầm cũng không đáng kể chị ak

rút kinh nghiệm bác ơi, em sẽ ko lên số để ae đỡ nhầm, giờ em phải trúng 4d 100k + 3d 300k mới mog hết nợ, đi làm mà lúc nào cũng nghĩ đến tiền nợ mà lão hết người bác ạk
Cũng mong sẽ về bờ,vẫn nhớ bác cũng từng khuyên e ở topic,e xin ý kiến mọi người, mới có ít ngày thế thôi, mà e cũng đi hơn trăm tiền lãi rồi,h cần vốn cũng chẳng ai đứng lên vay hộ đc nữa,nản lắm,chưa biết lm tn,khi lãi mỗi ngày 1lớn

Cũng mong sẽ về bờ,vẫn nhớ bác cũng từng khuyên e ở topic,e xin ý kiến mọi người, mới có ít ngày thế thôi, mà e cũng đi hơn trăm tiền lãi rồi,h cần vốn cũng chẳng ai đứng lên vay hộ đc nữa,nản lắm,chưa biết lm tn,khi lãi mỗi ngày 1lớn
vâng bác, e cũng đang chết vì lãi đây, hôm qua bắt đc con 00 mà đánh 8400 3400 100k thế mà nó né bác ạ, chán lăm, e tưởng về bờ ai dè anh đồng chưa thương bác ạ

33
Mình vừa tính toán theo thống kê này:
Ví dụ: dàn 36s x10k, ttd x20k, 3d là 252s x1k =700k /1 ngày, nếu chỉ trúng dàn 36s vẫn lãi dc ít, còn hôm nào trúng cả 3d và ttđ thì lãi nhiều, và theo con số này mình tính sơ sơ đến giờ là có thể lãi ra hơn 20tr, vậy đến cuối tháng có thể lãi 30tr/1t là có thể.
Mình chưa theo bạn hôm nào, nhưng mà ae có thể chuẩn bị vốn khoảng 5tr là theo dc, đây là mình tính theo đều tiền chưa chão nhé. Mình cũng đang chưa có vốn và mình cũng sẽ cố gắng chuẩn bị vốn và theo bạn.
Cảm ơn bạn đã bỏ công sức lên số cho ae theo. Hi vọng mình và ae theo bạn cũng sẽ dần gỡ dc nợ trong thời gian tới. Chúc bạn sức khỏe để giúp dc nhiều ae .