Cầu MB - TRANG28129..TOPIC KÉO DÀN 36S THÁNG 4 | Page 60 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
e ko biết ace ở trên như nao nhưng mak như e thi ít hơn và chơi tỉ lệ thua cũng ít và lại chơi để gỡ dần chứ ko phải chơi 1ngay là gỡ đc đâu e mong ct giúp đỡ ace hơn và ct sẽ để mọi ng biết đến nhiều hơn tiếng vang vọng khắp đất nc ai cũng phải biết đến ct giúp đỡ ace vê bờ ngày càng đc nhiều hơn ,e chân thành cảm ơn ct mong ct giúp đỡ !

ct ah hnay l sịt may là gỡ lại đc đ dan ko e thua nặng ct ah hnay e kết b04 va 13 ct ah thế lên e vao nặng con trư con 13 ct la e để ở dàn trên may là e ko thua ct ah tại e ngủ mơ đ hnay vê40 ct ah hnay ct lại cho ae rr mong ct giúp đỡ ah, cảm ơn ct người ko quen ct giúp ace ở trên ai đã về bờ an toan thì cũng phải biết tìm đến ân nhân mak cảm ơn nhé phải ko ace ,có gi e sai mong ace bỏ qua cho e phải biết ai đã giúp mình thoát khỏi nhà tan cửa mất
Chúc mưng bác nhé...giờ lên bờ rùi thì nhẹ nhàng lại...tôi xũng mong được 1 quả như bác...hicc

113728
Cầu đệp quá ae ak : bt4d 3005

Ae chú ý, con đầu vào thứ 3 tuần trước làm tổng tuần này, theo 2 hôm rồi chưa ra, mai vào tiếp tổng 0