Cầu MB - Tuần mới rồi ae rực rỡ nào!!☘️☘️☘️ | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Ks đâu đầu tuần lên dò cầu thôi

CT bắt vẫn cứ căng. Lót 090 mà về 29. Mai tiếp tục theo bác

Ko sao, ct cứ yên tâm, anh em vẫn theo ct

Bắt 1 bộ và bạch thủ thì toang là bình thường, tuần ăn hai nháy đồng đã đủ chết rồi, thôi thì cứ vui vẻ nhả cho đồng 2-3 ngày song lại vụt cho 1 gậy tử tế,

Bắt 1 bộ và bạch thủ thì toang là bình thường, tuần ăn hai nháy đồng đã đủ chết rồi, thôi thì cứ vui vẻ nhả cho đồng 2-3 ngày song lại vụt cho 1 gậy tử tế,
E thích câu của bác "" vụt cho đồng 1 gậy tử tế""

thưc sự tim câu hơi khó ae ah. Tối qua tìm mãi đua bài lên cho ae mà toang hết nay cung tìm say sưa từ tối đến giờ ko dc cầu nào ra hồn ae ạh. Mai là ngày của tuần trước ăn bthu de 89 mình lấy lại cầu 89 lần trước ăn để chốt cho ae. Cầu thì ko phải ngày nào cũng có tim mỏi mắt ghép chán chẳng đâu vào đâu cả. Mình lên bài ae tham khảo nhé

thưc sự tim câu hơi khó ae ah. Tối qua tìm mãi đua bài lên cho ae mà toang hết nay cung tìm say sưa từ tối đến giờ ko dc cầu nào ra hồn ae ạh. Mai là ngày của tuần trước ăn bthu de 89 mình lấy lại cầu 89 lần trước ăn để chốt cho ae. Cầu thì ko phải ngày nào cũng có tim mỏi mắt ghép chán chẳng đâu vào đâu cả. Mình lên bài ae tham khảo nhé
Ng ae cứ lên bài cho ae cùng tk
Chúc b và ace mai rr

Minh.noi.thât.la.minh.qua.kemchơi.trên.trang.thi.minh.ko.biêt.chơi.ma.chơi.ngoai.ăn.đê.70.đanh.nhiêu.thi.chêt.ma.đanh.băch.yhu.thi.qua.kho.nơ.nân.chông.chât.ko.biêt
Khi.nao.vao.bơ.đươc.

Chào ae.. Chủ nhật lấy giải đặt biệt con hàng trăm và hàng chục làm stđ. Cầu đang thông mấy tuần ae để ý mà ghép nhé.

Chào ae.. Chủ nhật lấy giải đặt biệt con hàng trăm và hàng chục làm stđ. Cầu đang thông mấy tuần ae để ý mà ghép nhé.
Bạn này chia sẻ hay nè ae để ý bô 88 tuần này biết đâu bất ngờ. Hôm nào báo tổng 1 tổng 6 ae phang that lực nhé.

Tuần này có nhiều cầu trùng bộ này lắm , nên là nuôi bộ này ngon Ng ae à