Về bờ - VỀ BỜ VỚI TINH THẦN THÉP | Page 21 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ VỀ BỜ VỚI TINH THẦN THÉP

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Không có gì có thể nói chước được, tôi Theo cách của bác,80 con loại 1 số con và gep 7,8 càng tuy bác không trúng nhưng e vẫn trúng, để về bờ thì ai cũng có lối đi riêng,đừng chờ ăn sẵn thì chả có dau,theo e từ nay bác không phải chia xẻ số nữa,ăn thì chả có cau cảm ơn, không ăn thì này nọ
Còn kép bằng hay kép lệch vẫn chưa về, ai cũng biết có th
Cầu đang báo kép . Bạn tự tin bỏ kép bái phục bạn 1 like . Bạn vào bờ thật là giỏi .
Kép lệch hay kép bằng cũng chỉ 1 hôm giỏi lắm 2 hôm, người ta bỏ kép, còn ai theo kép kép nó đã về đâu, lô đề chả ai giỏi cả, người ta về bờ là do có phương pháp chơi hợp lý, bạn có giỏi thì hôm nay người ta không trúng thì ban cũng chưa ăn được kép, ở diễn đàn giáo lưu và học hỏi đừng chê phan nan về người khác, có giỏi thì thể hiện cho mọi người theo cùng về bờ, còn khong thì ngồi im

Còn kép bằng hay kép lệch vẫn chưa về, ai cũng biết có th

Kép lệch hay kép bằng cũng chỉ 1 hôm giỏi lắm 2 hôm, người ta bỏ kép, còn ai theo kép kép nó đã về đâu, lô đề chả ai giỏi cả, người ta về bờ là do có phương pháp chơi hợp lý, bạn có giỏi thì hôm nay người ta không trúng thì ban cũng chưa ăn được kép, ở diễn đàn giáo lưu và học hỏi đừng chê phan nan về người khác, có giỏi thì thể hiện cho mọi người theo cùng về bờ, còn khong thì ngồi im
Hihicamr on bạn , cầu giải đặc biệt ăn lại rồi đó bạn co thể tham khảo , mai choi tổng chẵn 5
Không có gì có thể nói chước được, tôi Theo cách của bác,80 con loại 1 số con và gep 7,8 càng tuy bác không trúng nhưng e vẫn trúng, để về bờ thì ai cũng có lối đi riêng,đừng chờ ăn sẵn thì chả có dau,theo e từ nay bác không phải chia xẻ số nữa,ăn thì chả có cau cảm ơn, không ăn thì này nọ
ban mai co the tham khao tổng 0,2,3,4,5,6,7 (bỏ kep ) nhé
Ghép càng 0,1,2,3,4,5,6,9

Hihicamr on bạn , cầu giải đặc biệt ăn lại rồi đó bạn co thể tham khảo , mai choi tổng chẵn 5

ban mai co the tham khao tổng 0,2,3,4,5,6,7 (bỏ kep ) nhé
Ghép càng 0,1,2,3,4,5,6,9
Cảm ơn bác

Chơi đề 3 càng như thế nào đó bác ơi
hnay e e may doc duoc nhung loi a viet tren de ae moi ng ve bo an toan ,e noi that nhu a cung da cho e loi khuyen e cam on nhe e danh de thi noi that ko bao gio biet truot nhung cu dc t de lai bu vao t lo tai e bat lo kem rat kem the tu hnay e cung chi danh de thoi ,nhung von e con ko du 10t a ah e se co gang de dung day cam on a da chia se cho ae

Nói hay đến đâu thì ko biết ? Quan trọng Ae chụp vài đơn cược ( ngày / tháng / năm ) là biết đc Ae chơi ntn ?

Như bác chơi 3d vậy gãy chào lên khung thế nào a.hay Vẫn đi đều tiền vậy bác

Bạn phải học cách soi cầu kèo tự câu cá chứ cứ theo mãi các cao thủ cũng co khi vào giây đen mà , nếu bạn theo cao thủ bạn theo 1 người thôi và bám vào cao thủ đó hay tin họ và theo đừng phân Vân , chứ thấy gãy bạn nhảy sang c thủ khác là bạn nhanh toang lém
bạn đi đều tiền hay gấp chão lên vậy ?

Bạn chia sẻ cho ae cách bat dan đề hàng ngày với.cam ổn bạn.de chủ động nên số
Bạn lây các số giải đb vidu 25618
Ghép voi 0,1,3,4,7,9
Ghép lộn đi lộn lại dc 50 số đánh hôm nay
Ghép càng 1,3,4,5,7,8,9

Bạn lây các số giải đb vidu 25618
Ghép voi 0,1,3,4,7,9
Ghép lộn đi lộn lại dc 50 số đánh hôm nay
Ghép càng 1,3,4,5,7,8,9
Bạn ơi.cho mình hỏi.dan db ghép như vậy mình tet có khung ng4 mới ra

Trạng thái