Cầu MB - VỐN 5TR VND, KUBET TRẢ HỘ TIỀN ĂN SÁNG CHO BẠN QUANH NĂM | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB VỐN 5TR VND, KUBET TRẢ HỘ TIỀN ĂN SÁNG CHO BẠN QUANH NĂM

Mình định cư bên CLB dân chơi đề 3 càng của chủ tịch Bão. dàn này mình biết lâu rồi nhưng cũng không chơi thường xuyên. Chỉ chơi rất nhỏ vào ngày 1 âm lịch hàng tháng cầu may ( 01268 số đẹp mà), kèm 3 cặp lô 686.797.66.88 không trúng cũng chẳng sao, thích thế mà.
Mình post dàn này thực chất chỉ dành cho Sinh viên, Công nhân KCN, các cụ hưu trí lỡ nghiền thì tham khảo, kiếm thêm tí thu nhập, mà không ảnh hưởng đến học tập, công việc, tâm lý. Vì chả phải soi siếc, hóng hớt gì .
Nạp sẵn vào KUBET 5tr nhập nuôi 5 ngày. cuối tuần thấy tiền dư thì rút xài.
Trường hợp nó mất tiêu thì lấy câu này mà an ủi " KHÔNG CÓ BỮA ĂN NÀO LÀ MIỄN PHÍ CẢ".
Còn anh em chơi to quất lớn thì cứ theo các Chủ tịch, cao thủ, chơi dàn này làm gì. Tớ cũng có vài dần đang chạy bon đã post trên cầu kèo MB, anh em tham khảo:
Dàn 1: CẦU ĐỀ 2 BỘ (16 SỐ) ĐANG THÔNG 6 TUẦN. hôm qua vừa nổ là 7 tuần.
Dàn 2: DÀN ĐỀ XSMB MAX 19 SỐ ĂN THÔNG 24 TUẦN . CN tuần trước ăn con 16 là thông 25 tuần. Tuần này chưa nổ nhé, còn 3 ngày
Cảm ơn anh em đã quan tâm, cũng xin nhờ chỉ giáo cho việc này. Điểm thành tích của mình đang số 13, mà mình ghét số này lắm. Có cách nào ẩn đi không, cứ nhìn là ngứa mắt.

Rất đơn giản : Chơi đề đuôi XSMB
* Bạn bao 5 tổng 0,1,2,6,8 ( 50 số), khung tối đa 5 ngày là NỔ
* Tỷ lệ vào tiền : 1điẻm , 3 , 10 , 26 , 60 điểm
Hãy vào bảng đặc biệt tuần bôi vàng các lần đề về 1 trong 5 tổng trên, và bấm máy tính để thấy điều tôi nói là sự thật.
Thấy hay thì Like và chia sẻ!
Phong cách chơi của bạn rất giống mình, nhưng mình chơi tổng 2,4,6,7,9 quanh năm rất ok

Mình định cư bên CLB dân chơi đề 3 càng của chủ tịch Bão. dàn này mình biết lâu rồi nhưng cũng không chơi thường xuyên. Chỉ chơi rất nhỏ vào ngày 1 âm lịch hàng tháng cầu may ( 01268 số đẹp mà), kèm 3 cặp lô 686.797.66.88 không trúng cũng chẳng sao, thích thế mà.
Mình post dàn này thực chất chỉ dành cho Sinh viên, Công nhân KCN, các cụ hưu trí lỡ nghiền thì tham khảo, kiếm thêm tí thu nhập, mà không ảnh hưởng đến học tập, công việc, tâm lý. Vì chả phải soi siếc, hóng hớt gì .
Nạp sẵn vào KUBET 5tr nhập nuôi 5 ngày. cuối tuần thấy tiền dư thì rút xài.
Trường hợp nó mất tiêu thì lấy câu này mà an ủi " KHÔNG CÓ BỮA ĂN NÀO LÀ MIỄN PHÍ CẢ".
Còn anh em chơi to quất lớn thì cứ theo các Chủ tịch, cao thủ, chơi dàn này làm gì. Tớ cũng có vài dần đang chạy bon đã post trên cầu kèo MB, anh em tham khảo:
Dàn 1: CẦU ĐỀ 2 BỘ (16 SỐ) ĐANG THÔNG 6 TUẦN. hôm qua vừa nổ là 7 tuần.
Dàn 2: DÀN ĐỀ XSMB MAX 19 SỐ ĂN THÔNG 24 TUẦN . CN tuần trước ăn con 16 là thông 25 tuần. Tuần này chưa nổ nhé, còn 3 ngày
Cảm ơn anh em đã quan tâm, cũng xin nhờ chỉ giáo cho việc này. Điểm thành tích của mình đang số 13, mà mình ghét số này lắm. Có cách nào ẩn đi không, cứ nhìn là ngứa mắt.
Mình cũng chơi bên 3 càng đề mà kb dàn 19s nào nhỉ. Bạn chia sẻ đc k

Hãy vào bảng đặc biệt tuần bôi vàng các lần đề về 1 trong 5 tổng trên, và bấm máy tính để thấy điều tôi nói là sự thật.
Dàn 50s mà khung 5 ngày thì quá đau đầu

Nếu đen ngày thứ 5 mới về đánh chão 10k, 30k, 100k, 260k thì bay 20 củ. Chưa kể ngày cuối 600k thì 30 củ nữa.

TUẦN NÀY NỔ NỔ 4 TỔNG, SƯỚNG QUÁ HẢ BẠN

Dàn này ngưỡng cực đại không về là 14 ngày năm 2017

TUẦN NÀY NỔ NỔ 4 TỔNG, SƯỚNG QUÁ HẢ BẠN
trúng rồi chẳng em nào dám đánh nữa....đánh tiếp nó trượt sang khung ngày 5, 6 thì lại a-lô
8998