Cầu MB - VUTHANHNB - ĐB THÁNG 02/2021 | Page 15 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đẳng cấp gì vậy bác, bác có thấy số bác ấy chốt cho ae rõ ràng không hay chốt một đường một nẻo rồi trong zalo hay gì đó, rồi còn chụp lại cho xem nữa, và bác có ăn được số của bác ấy lần nào chưa, chốt như vậy là vi phạm nhé!
Có duyên thì đến với nhau , k duyên chớ buông lời cay đắng làm chi .

AE lưu ý: Ngôn ngữ giao lưu văn minh lịch sự. Tuyệt đối không đăng hình ảnh bên ngoài lên diễn đàn. Tái phạm khóa tài khoản vĩnh viễn
Điều đó là hiển nhiên rồi @ADMIN ơi..Chỉ do một số kẻ cứ gây bức xúc chọc ngoáy ae mất bình tình nên hơi dở..Qua đây rất mong @ADMIN có chút chế tài với mấy thành phần anh hùng mõm chuyên chọc gậy ngáng bạc để khuyến khích thành viên cs cầu kèo cùng DIỄN ĐÀN ta phát triển đoàn kết..

Ts chút cùng ae nhà @VUTHANHNB..Bạn nóng tính.. có vài lần ko kiềm chế.. cứ gửi báo cáo @ADMIN sẽ sử lý tụi đá bẩn đâu đấy đầu cuối hết..Họ công bằng lắm cao thủ ak..Tiện đây gửi ae nhà VT ..Thấy gạch đá bẩn thì báo cáo luôn với AD nhé AE..Tránh sự hiểu lầm mất đoàn kết ko đáng đâu AE..Dể cao thủ rảnh cái tâm thoáng đạt cs số sẽ chuẩn hơn..Chúc toàn thể mn một năm đại thắng

Ts chút cùng ae nhà @VUTHANHNB..Bạn nóng tính.. có vài lần ko kiềm chế.. cứ gửi báo cáo @ADMIN sẽ sử lý tụi đá bẩn đâu đấy đầu cuối hết..Họ công bằng lắm cao thủ ak..Tiện đây gửi ae nhà VT ..Thấy gạch đá bẩn thì báo cáo luôn với AD nhé AE..Tránh sự hiểu lầm mất đoàn kết ko đáng đâu AE..Dể cao thủ rảnh cái tâm thoáng đạt cs số sẽ chuẩn hơn..Chúc toàn thể mn một năm đại thắng
CẢM ƠN CT ĐÃ NHẮC NHỞ ....

Trường hợp nào vi phạm thì ae báo cáo về Admin để xử phạt. Không thấy báo cáo, toàn thấy ae gây sự với nhau.
1. @VUTHANHNB không đăng hình ảnh bên ngoài lên diễn đàn
2. @truongnha không gây sự trong topic của các thành viên hay cao thủ khác.
Nhắc nhở AE lần cuối. giao lưu văn minh lịch sự. Cầu kèo mọi người chia sẻ tham khảo thích thì theo, không thì tham khảo các topic khác.

Trường hợp nào vi phạm thì ae báo cáo về Admin để xử phạt. Không thấy báo cáo, toàn thấy ae gây sự với nhau.
1. @VUTHANHNB không đăng hình ảnh bên ngoài lên diễn đàn
2. @truongnha không gây sự trong topic của các thành viên hay cao thủ khác.
Nhắc nhở AE lần cuối. giao lưu văn minh lịch sự. Cầu kèo mọi người chia sẻ tham khảo thích thì theo, không thì tham khảo các topic khác.
Cảm ơn @ADMIN Đã dành thời gian qtam ae..Chúc DIỄN ĐÀN phát triển ko ngừng..ĐOÀN KẾT @ QUYẾT THẮNG

Chúc AE buổi tối vui vẻ, nhiều may mắn.
@VUTHANHNB...ng ae nhớ kĩ nhé..Kiềm chế mình..Đây là nơi đàng hoàng nhất khi chũng ta chơi số..Tớ từng bị như bạn ko chỉ 1 lần.. có gì cứ báo cáo AD ok mà bạn..gạch đá có phạm tới mình đc đâu phải ko ae...hiii. Chúc cao thủ luôn giữ phong độ số và tâm trong sáng cs cùng AE..Chúc cả nhà btoi vv

MB 21/02/2021
CHẠM 5,6 NGÀY CUỐI!
DÀN: 05,50,15,51,25,52,35,53,45,54,55,65,56,75,57,85,58,95,59,06,60,16,61,26,62,36,63,46,64,66,76,67,86,68,96,69
CHÚC ACE THAM KHẢO MAY MẮN!

MB 21/02/2021
CHẠM 5,6 NGÀY CUỐI!
DÀN: 05,50,15,51,25,52,35,53,45,54,55,65,56,75,57,85,58,95,59,06,60,16,61,26,62,36,63,46,64,66,76,67,86,68,96,69
CHÚC ACE THAM KHẢO MAY MẮN!View attachment 96425
Mình thấy tuần nào cũng nổ tông 05 mai ngày cuối ae nghĩ sao kết hợp vs vt bộ 14 sáng nhỉ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.