Cầu MB - VUTHANHNB - THÁNG 01/2021 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
vuthanhnb biến đi cho dđ rộng chỗ
A đừng nói vậy a à, a ấy đưa lên là tâm huyết của a ấy mà a, a ấy cũng phải soi sét và tính toàn kỹ nới đưa lên chứ ạ, e ko bênh vực hay gì đâu, và a ấy đưa lên ai theo đc thì theo ko thì thôi mà, có bắt phải theo hay gì đâu ạ, e có đôi lời như vậy thôi ạ, e vẫn tin tưởng a vuthanh a ạ

A đừng nói vậy a à, a ấy đưa lên là tâm huyết của a ấy mà a, a ấy cũng phải soi sét và tính toàn kỹ nới đưa lên chứ ạ, e ko bênh vực hay gì đâu, và a ấy đưa lên ai theo đc thì theo ko thì thôi mà, có bắt phải theo hay gì đâu ạ, e có đôi lời như vậy thôi ạ, e vẫn tin tưởng a vuthanh a ạ
Thank bạn nhưng mình thấy nó ngạo mạng quá chỉ chết những người nhẹ dạ cả tin . Còn tiên túi mọi mình ko ý k

Thank bạn nhưng mình thấy nó ngạo mạng quá chỉ chết những người nhẹ dạ cả tin . Còn tiên túi mọi mình ko ý k
Ban ko nen noi vay gay mat doan ket.so dua len la tham khao.ko ai bat theo.hom nay no ko ve .chu no ma ve thi ban noi ntn.toi thay ban nhu vay la ko duoc.
Chuc ban luon luon gap may man

Anh ấy đưa số đưa cầu ai trùng máu tin tưởng thì chơi hoặc tham khảo, ko đóng góp được gì còn nói nọ kia làm j, vào tường vào bài người ta mà nói vậy ngoài đời mệt đấy

Mồm thì chê nhưng vẫn vào hóng số. Không thích thì ông lờ đi là xong. Số ở diễn đàn theo ai đều là người chơi tự chọn, chứ có nhét số vào đầu bắt đánh đâu.

ngày nào nó chả ăn 10 tỉ , cái thằng này bốc phét nhất diễn đàn

KHỔ THÂN CHO NHỮNG NGƯỜI KO CÓ NÃO,.....
CON NGƯỜI TA SINH RA, LỚN LÊN VÀ TRƯỞNG THÀNH VÀ LÀM RA CỦA CẢI VẬT CHẤT THÔNG QUA LAO ĐỘNG SẢN XUẤT, CHỊU THƯƠNG CHỊU KHÓ LÀM ĂN MỚI CÓ CỦA CẢI VẬT CHẤT, CÓ NHÀ CÓ XE ....
CÒN NHỮNG LOẠI NGƯỜI CHỈ TRÔNG CHỜ VÀO SỐ LÔ SỐ ĐỀ, LƯỜI LAO ĐỘNG THÌ CHỈ CÓ CHẾT!
MẤY THÁNH GỌI LÀ ANH HÙNG BÀN PHÍM CỨ VIỆC NÉM ĐÁ GẠCH THOẢI MÁI NHÉ, CỨ NÓI NHỮNG GÌ MÌNH THÍCH CÒN VŨ THANH NÀY KHÔNG QUAN TÂM LẮM!