Cầu MB - xin cưu giúp người xa bờ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB xin cưu giúp người xa bờ

thân chào anh/chị
em là 1 người xa bờ nay loạn số không suy nghỉ được gì cả
anh chị nào có cầu LÔ nào đẹp cho em với ạ
Đê chắc ăn nhất, va ko có cửa thua, bạn hãy xem video cua tdsmsh chia sẻ đề hôm qua về 17 hôm sau đánh con j, bạn nên theo lo khung và ngay nao cung có mới, bạn có thẻ nuôi nối tiếp, minh tin bạn sẽ sớm vào bờ, còn bạn đừng mong hay tìm cầu lô đánh trong ngày ma ăn ngay nhé, nó sẽ ko an toàn và dễ đua bạn xa bờ hơn.
Chúc bạn thành công

Bạn vào cao phủ phan bảo xem cách đánh đề dàn mà vào bờ nhé bạn.Cao thủ bắt số rất chuẩn đó.đánh đề dàn mới vào dc bờ.Đánh lô ăn xổi càng xa bờ thôi.Chúc bạn lựa chọn đúng đắn và sớm vào bờ

Đúng vậy, bạn nên vào dàn đề 64s hàng ngày của Phanbao, ngoài ra tầm thứ tư hàng tuần trở đi bạn vào nuôi dàn 2d, 3D của Giongbao. Chúc bạn mau chóng vào bờ

Bạn tìm chỗ nào ghi 100k chỉ thu tối đa 75-80% ăn 7.000k hoặc chơi trên trang mới có lãi, chứ thu cao vậy thì ko ăn thua

thân chào anh/chị

thân chào anh/chị
Ae GĐB hôm qua 47417 ở đầu 474 = stl hôm nay....& G1 hôm qua 56746 = 56..74..là stl...cầu ăn mấy tay...mong rằng ae thành công hôm nay....chúc thành công.,,,(CS CUA MINH TANG BAN HOM NAY)

Dàn đề của Phan bảo đó ban ? - bạn cần bình tĩnh tránh nóng vội là ra Hoàng sa đấy;

Dàn đề của Phan bảo đó ban ? - bạn cần bình tĩnh tránh nóng vội là ra Hoàng sa đấy;
ra đáo rồi bạn ơi nếu bắt dàn 64s của a phan bảo thì đủ vốn k có lời bạn ơi. vì 100k chỉ trúng 7tr bắt 64s thì mất 6tr4

Mình hiểu cảm giác của bạn vì mình đã từng như vậy, chỉ biết khuyên bạn theo Giông bão và Phan bảo về bờ tư từ thôi. Vì quy định diễn đàn ko cho tiết lộ Sđt chứ ko mình sẽ giới thiệu cho bạn chỗ ghi ngoài thu 75-80% sau giờ quay thanh toán. Chúc bạn vững tâm và mau chóng vào bờ.

Bạn vào đan đề của phan bảo đang chạy thông.hoặc giông bão nhé

cảm ơn bạn những chố mình mà chơi dàn đề 64s là chỉ lời dc vài trăm thôi bạn vì 100k chi đc 7tr bạn ạ