Cầu MB - BTĐ NGÀY 26-11-2020 | Page 21 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
ban lấy chốt lên đay cho ae đi ok thi tin ae thêo
ngày nào mà k gửi đơn cược của mình lên đây trước giờ quay xổ số và trước giờ ku đóng kèo chứ. mình cũng k ép ai theo cả, số là để tham khảo và mình soi ra con gì và kết con gì là mình vả. đưa lên đây cho a e naod trùng máu để tự tin theo và có chỗ a e trao đổi kinh nghiệm thêm thôi.

Comment
Hnay hết tiền trong BET mất ăn 3D kết càng 0,5 ghép:04,54,18,36( kết tổng 9) tiếc quá.
nay mình soi càng 3 bt là 0. mình vả thẳng càng 3 là 0 lun mà k lót 5. may là nổ chuẩn càng 0 nên rr. cầu càng này chạy có tay 2 thôi. mai mù càng 3 rồi. hức

Comment
Bắt nhịp tổng hôm trc nổ càng hôm sau mai kết càng 4,9 bạn ah
càng 0 hôm nay của mình là lấy bóng của càng giải nhất hôm
trước bạn à. cầu chạy 2 tay thôi. cầu này mình tự nghiên cứu ra chứ k học được từ ai. bạn cứ test trong năm nay đi sẽ thấy nó rất ok. cứ thấy chạy là hôm sau mạnh dạn theo. chạy thẳng theo thẳng. chạy bóng theo bóng

Comment
càng 0 hôm nay của mình là lấy bóng của càng giải nhất hôm
trước bạn à. cầu chạy 2 tay thôi. cầu này mình tự nghiên cứu ra chứ k học được từ ai. bạn cứ test trong năm nay đi sẽ thấy nó rất ok. cứ thấy chạy là hôm sau mạnh dạn theo. chạy thẳng theo thẳng. chạy bóng theo bóng
Cảm ơn người ae.Chúc bạn luôn đạt phong độ cao để ae bám vào bờ nhé.

Comment
ngày nào mà k gửi đơn cược của mình lên đây trước giờ quay xổ số và trước giờ ku đóng kèo chứ. mình cũng k ép ai theo cả, số là để tham khảo và mình soi ra con gì và kết con gì là mình vả. đưa lên đây cho a e naod trùng máu để tự tin theo và có chỗ a e trao đổi kinh nghiệm thêm thôi.
nhânn mih nói thag bán số ban nhe mih sl ko fai nói ban

Comment
Cảm ơn người ae.Chúc bạn luôn đạt phong độ cao để ae bám vào bờ nhé.
cảm ơn ng a e. chúc ng a e lun may mắn và sức khoẻ. rảnh cứ ghé topic a e trao đổi thêm kinh nghiệm để ngày càng hoàn thiện hơn. hy vọng được học những kinh nghiệm từ bạn!

Comment