Cầu MB - BTĐ NGÀY 26-11-2020 | Page 22 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
càng 0 hôm nay của mình là lấy bóng của càng giải nhất hôm
trước bạn à. cầu chạy 2 tay thôi. cầu này mình tự nghiên cứu ra chứ k học được từ ai. bạn cứ test trong năm nay đi sẽ thấy nó rất ok. cứ thấy chạy là hôm sau mạnh dạn theo. chạy thẳng theo thẳng. chạy bóng theo bóng
cầu của bác chuẩn thật đó

Comment
mai có cầu giải nhất sở trường. hy vọng lần này nó chạy k thoát. mai ngồi lap soi kỹ lại kiếm con bt và 3 con lót. đề cũng 1 con bt và 3 con lót. ngủ sớm thôi!
Bancho minh hoi muon xem ban chot thi nhu nao

Comment
bố ông đánh 35 lại kêu ghi nhầm,có thấy ghi con 36 nào đâu.
Mắt ba bị lé hả ba, đưa 2 cái đơn cược lên ghi con 36,56,71/51k thì 3 càng fai là 036,056,071 ghi nhầm thành 035, đánh 35 thua thì kêu cái j, ghi nhầm mới tức sặc máu đây, cao thủ cho con 36 ghi con 35 à, coment ngu như con cờ hó cũng nói, dg bực còn chọc điên

Comment
nay mình soi càng 3 bt là 0. mình vả thẳng càng 3 là 0 lun mà k lót 5. may là nổ chuẩn càng 0 nên rr. cầu càng này chạy có tay 2 thôi. mai mù càng 3 rồi. hức
Đúng là ct soi càng , từ ngày e thấy topic của a hầu như chưa sai càng bjo,4,5 ngày nay ấy, mấy ngày trc nữa thì e k bjk, ngày nào e cũng nt xin a càng, hnay vào dđ muộn gặp a cho số, thấy kết quá mà lại ghi nhầm tiếc quá là tiếc, bjk bao jơ mới dc quả chuẩn 100% như thế này nữa, chúc a tìm dc đúng cầu đúng kèo giúp đỡ ae xa bờ ^.^ xin chân thành cảm ơn a

Comment